DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bác dùng app gì để biết giao dịch của tổ chức vây, có bị mất phis không

haha . Tổng tiến công

12 Likes

Thế giới đang nóng dần lên, Ấn Độ nhiệt độ mùa hè năm nay 50 độ, dân đang kêu như chết. Đất sông hồ xu thế của thời đại đấy cụ. Đất của đại gia chen nhau bẹp ruột để mua.

2 Likes

Để ý là thấy có lực cân Him Lam vùng 55-60, nên ở đây tự hiểu là múc mạnh vùng này ok rồi, tất nhiên là t khác ông là k khuyến nghị margin, bao giờ nhẩm nó còn khoảng 3-4tr thì mới tất tay

1 Likes

Đẹp.

Trước tết mình qua gặp sale Swanbay nói lhi nào mở bán gọi mình mà khi mở bán không thèm gọi, vì các tay to mua hết,

3 Likes

Tay to nó gom nhanh lắm, chỗ nào là xu thế và tiềm năng nó mua nhanh như mua rau.

Mai tôi đăng kí 5k, vận động nguowif thân 20k cổ nhé tôi thiểu vì còn có vậy

3 Likes

Nhưng mình cũng chưa hiểu sao bên đảo Đại Phước khi xuống cầu vào đảo thì vẫn còn biểu tượng nhà mình

1 Likes

Mai ủng hộ thớt 500 cổ để góp sức tiễn thằng hãm lìn !

H L đợt này nằm ngoan như c.hó . Dính hơi nhiều Phot nằm ngoan như cún.

2 Likes

Thằng HimLam lởm thật; nó bán như phá mả

Khu này so với long tân thì vị trí bên nào đep hơn bác nhỉ

Ăn từ từ thôi các cụ.

Ngẫm lại thấy A7 nói đúng
“…Rất nhiều người nói ước gì gặp A7 sớm hơn, nhưng gặp rồi đấy xong theo ko đc lại quay ra chửi…”
“… Thị trường nó cứ sóc cho vài phát thì chả có anh 7 anh 8 nào hết, lúc đấy chỉ còn thằng úp bô, thằng lùa gà… chạy bằng sạch…”
Kkk

Đầu tư phải có thời gian, phải để doanh nghiệp làm ra SP lúc đấy mới có thành quả được.
-Đường vành đai 3 qua Long Tân chưa khởi công
-Long Tân còn chưa gpmb xong, chưa có sp mở bán
… a e vội cái gì :slight_smile:
KHÔNG MARGIN, ÔM LÌ 100% có thành quả.

5 Likes

Khu Swanbay này là đảo, muốn qua thì phải qua Phố Đông Long Tân, Khu DIG nhà mình thì 1 bên này cầu ôm dọc theo sông và 1 bên là vành đai 3 đó bác. Nó đẹp và giá trị lắm ba1c nên bị dìm để xúc là vậy chứ không phải ghét A7 đâu

4 Likes

Như vậy thuận lợi hơn ròi. Thế mà đi các diễn đàn bọn chim lợn kêu long tân đất đó 3-40tr thôi.

Khu này của dic mà, sân golf là đất nhà mình cho thuê nhé

2 Likes

Nếu đồng lòng dc tôi xung phog margin hẳn 10k luôn

3 Likes

Đất bám sông suối là đất của đại gia đấy cụ, năm nay mùa hè nóng lắm đấy, khói bụi, ôi nhiễm. Ấn Độ đang 50 độ dân đang kêu ko sống nổi kia kìa.

1 Likes