DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim lợn thì cũng nên thông mình em ơi, ngu như này đòi đi phân tích thì a cũng ạ em

Chờ về 52 ủng hộ DIG 1000 cổ

1 Likes

Ok cụ, nhất thì bét

1 Likes

Lượn đi e đỡ loãng pic.

1 Likes

Đã xa bờ thì a em ra đảo luôn cho mát, sao phải xoắn kkk, cắm mấy ha đất đảo lại giàu ối rồi ôi kkkk

1 Likes

Bác đừng hô CE nữa là đc. Mấy phiên rồi chưa trúng phiên nào. Giờ em cũng chuyển qua chơi hệ tâm linh. Với giờ xác định ôm hàng thôi!:sweat_smile:

3 Likes

Swanbay liền kề Long Tân đẹp thiệt đó. Mà Swanbay vị trí còn ko đẹp bằng Long Tân

2 Likes

Đẹp thì theo sở thích mọi người thôi bác, mình thì thấy cả 2 đều quá đẹp

1 Likes

Em cũng mong mò ra đáy sớm. Mấy lần cũng tưởng mò được đáy. Hóa ra đáy nó tóm lấy mình bác ah. Kkk.

2 Likes

Đoàn kết là sức mạnh, đồng lòng ko bán, đúng 2h15 mua, ai có ít mua ít ai có nhiều mua nhiều, quyết tâm giết sạch quân thù bảo vệ thành trì của chúng ta

3 Likes

Bao giờ bỏ được cái bảng điện đi, tím ae cũng bình thường như xanh lơ thì ae coi như đắc đạo. :laughing:. Tôi cũng chưa làm dc nhưng phải tập cho quen

2 Likes

Do khu DIG nhà mình chưa lên đèn chứ hàng sớm Swanbay thì đâu dưới 60 chai/m2 giá mở bán mà sale không thèm gọi, xong vành đài 3 thì giá không biết sao đây

Nói thế thêm mấy cây giáp sàn nữa à :((

Giàu nhưng đừng để người khác biết ta giàu, không chúng nó cướp đấy. Miếng ăn ngon nhét vào mồm còn có đứa nó móc ra nói gì…

Ae ko phải soắn vì tầng lớp trên mới là người ôm nhiều bds nhất, nếu có vấn đề gì xảy ra họ mới là những người thiệt hại nhất kkk

6 Likes

Khó, trừ khi không vay mượn, ko magin và nhất là chưa vợ, ko còn cảm xúc cũng nguy hiểm đấy kkk

4 Likes

Cổ bds bán cho tây nó hốt

2 Likes

Đại hội Stb có nói 6/5 là cơ cấu nợ xấu xong. Vậy có thể HL bán nốt ngày mai là dừng

2 Likes

HL có 50tr nó bán 1/2 trong điều kiện thị trường thuận giá đã giảm 1 nửa. 1/2 còn lại trong điều kiện tt xấu như hiện tại sợ là đi hơn 1 nửa nữa từ giá này. Về 2x

Nhìn nhận định của thằng chim lợn 31 tim này. Ghê chưa ta.

2 Likes