DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cái này của Trang nào vậy anh; anh chia sẽ được không

HL nắm dưới 5% bán đâu cần thông báo hả các bác.

1 Likes

Bữa đáy là 56, nay thủng đáy chắc về số mo

Mình đang lỗ hơn 30% và nếu về mo thì ko biết đến bao nhiu. Giờ đúng tiến thoái lưỡng nan.

Thế hôm trước nó về 52 cũng về mo à

Giai đoạn hưng phấn đã qua,giờ là giai đoạn chán nản.Nếu chưa sẵn sàng là nhà đầu tư dài hạn thì khi chán nản nhất bán ra là bạn đã chuyển lỗ giả thành lỗ thật.Bán và chửi.Đó là cái kết của rất nhiều người =)) Nếu không định hình được quãng đường.Bạn cũng sẽ nằm trong số đó,chỉ là sớm hay muộn.

1 Likes

Tùy theo nhận định bác , trước đây hay chê những người bán 60 70 80 . giờ ai bán vùng đấy lại ngon , về giá thấp mua lại , còn dài hạn thì thôi , tắt app kệ nó , tới vùng giá này rồi thì xấu lắm cũng chỉ về 50 , vì phát hành thêm giá 30 rồi , nên kiểu gì cũng phải neo giá trên 50 .

1 Likes

Bán và về rẻ mua lại.Đúng nhưng không dễ để thực hiện.Ngoài ra để có thể ăn thêm 20% thì chỉ cần tăng 20% là cũng đã bán rồi,ngưỡng hỗ trợ,ngưỡng kháng cự.Các tiêu chuẩn kỹ thuật được tận dụng.Liệu có đi được một hành trình dài.

2 Likes

Khóc ít thôi. Lớn r

Chúc anh em cổ đông DIG khỏe. Giữ vững trận địa.
loi-bai-hat-niem-tin-chien-thang

8 Likes

Nếu đầu tư DIG 5 năm không thắng thì chả còn phương pháp nào thắng trên tt chứng khoán VN cả

2 Likes

Tiền lại vào DIG thôi

2 Likes

2 Likes

Nói thật nhé, ko ngồi chịu những cú tát của tt, ko bay 5,70% tk thì đừng nghĩ là các ô có thể x lần tk, cái j cũng có giá của nó, còn đem TA vào đây thì nói luôn ko bao h ăn đc đâu cho nên mấy ô giọng lol lo cho túi tiền người khác đi ra chỗ khác cho chúng tôi thua lỗ nhéu

3 Likes

Bds là thứ tài sản thần thánh, ai nắm giữ lâu dài đều lên đại gia, DIG sẽ lên đại gia và các anh em theo lâu dài sẽ có phần. Phân tích thì phân tích nhiều rồi, nhưng ae tâm lý yếu quá. Bọn T+ chộp dật vào DiG phải chết để những ae dài hạn sống

4 Likes

Chim lợn cứ chê ỏng chê eo, giá chiết khấu mạnh thì chủ tịch bán thiên hạ nó cũng khênh cả công ty. Tiền ngoài xã hội đầy, lo quái gì, a em cứ giữ chặt thôi.

2 Likes

Thôi xong hnay e chính thức mất con glc 300 rồi

Xin thua, tạm biệt các bạn

3 Likes

Bác chơi lớn ko? tui mất miếng đất

1 Likes

Mở bát đã đỏ choét hết cả thị trường