DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mua DIG và giữ đến hết đời k bán

2 Likes

Quá ghê gớm.vào mà gom ros của mày đi.lượn

Bác này nói cũng có lý. Trên này nhiều bác nói đầu tư dài hạn tính bằng năm nhưng ngày nào cũng xem bảng giá. Thị trường VN đa số đầu cơ, chúng ta nên thực tế đừng tự huyễn hoặc

image

2 Likes

Ranh con láo toét.

1 Likes

Ranh con bị anh nói đúng chỗ đau, khó chịu lắm chứ gì. Ôm đi rồi đợi bay 80-90% tk chờ 5 năm nữa chưa biết có về bờ không, đú theo thằng đa cấp A7 và tin vào cú bắt tay của 2 Tuấn là thua rồi.

Thủ dâm, bụng ta suy bụng người à…
Chỉ mày mới là loại ruồi bâu DIG đánh T+ xong cắt lỗ giờ cháy mẹ tài khoản rồi vào cắn thôi…
Đầy a e ở đây đầu tư dài hạn, nhiều người còn mua trước cả khi A7 hô…
Vậy nên đừng vơ đũa nhé con!

tao đang lỗ và tao thích được mày chọc vào nỗi đau này, cứ chửi đi, mạnh mẽ lên. hihi.

Cổ SX định giá bằng PE nên khó bị đạp sâu, cũng khó kéo lên quá cao, biên độ hẹp. Cổ BDS tù mù định giá bao nhiêu cũng đúng nên chuyện kéo X2, X3 trong 1 tháng rồi đạp 1 phát chia 2, chia 3 là bình thường. Chơi cổ BDS cảm xúc ở chỗ đó

Bố đây đếch có mua BDS, room t broker khuyến nghị chuẩn đét nhé nên không dính mấy con hàng lùa gà bơm thổi

Mày k mua thế mày vào đấy bú shit ak.muốn khuyến nghị lôi kéo thì cứ đàng hoàng lập pic.sao phải vào đây chim lợn.hèn người đi đấy

Sao nhiều ông tư duy kiểu cò con cố chấp vậy, thua thì tự xem xét lại mình tại sao mua tại sao bán lại đi chỉ trích người khác làm j, dù có ntn thì lỗi là do mình chứ đâu phải do Dig hay do hội hào, nếu ko chịu tự xem xét lại thì cuộc đời đầu tư sẽ ko khá được nghèo Vĩnh cửu thôi, a e cứ lúc tăng thì hỏi loạn a7 lên có vào được ko, a7 hào sảng lúc nào chả bảo vào được nhưng chấp nhận chỉnh thì hãng vào, a7 nhìn dài nhưng a em lại muốn giàu nhanh thì lệch pha lớn lắm. Vài năm nữa Dig x5,10 từ hôm nay, rồi lại quên những j a7 nói.

3 Likes

Thì sao, tự nhiên nay có đứa lo cho túi tiền của mình, hihi, ủn píc đi, lên top, để cái f này biết vni đi viện nhưng chim lợn bay rợp cái píc dig này, lênnnn

Lfi him lam hay ai chăng nữa sút thì quan trọng j đâu, đầu tư cũng như đi buôn. Không nên trách họ làm j thị trường có ngời ban ngời mua, ai đã từng chơi t+ thì ko hiểu cảm giác đi chốt lời trên đỉnh thì ngời khác mua họ cũng nghĩ ntn, giá trị nội tại doanh nghiệp mới là thứ ko sớm thì muộn sẽ phản ảnh vào giá cp thôi ko cần quan tâm diễn biến ngắn hạn! Dig đang siêu trũng còn chịu được thì đầu tư ko chịu được thì tiễn

Cũng phải nói thực là nếu ko đầu tư dig thì làm sao mình học hỏi chịu đựng cảm giác giật lên giật xuống ntn thì mới hiểu ck khắc nghiệt chứ ko đơn giản,mới trưởng thành hơn. còn đầu tư cp ko tăng ko giảm thì cứ bình bình muc mấy em blue, mình khuyên mấy bạn ko chịu nổi nhiệt thì đi đầu tư vn30 thật lòng đấy

1 Likes

A7 ko thể theo anh em mãi, sau này phải tự đãi cát tìm vàng chứ, còn với phong cách a7 thì khó có chuyện đó, và mình tin Dig là case a7 đầu tư hết chứ kì

1 Likes

hôm nay nhiều chim lợn thế nhỉ, pic cũng nhiều người xem. chắc nhiều người cũng thèm khát dig lắm rồi. kkkkk

Vẫn có nhiều cổ ổn định đỡ mệt mỏi và mỗi năm ăn 10-15% đư sức, nhưng mình ko chơi

ông nghe vớ nghe vẩn mấy thằng chim lợn nói mà tin à. nó nới chủ tịch bán DIG ông cũng nghe sao

1 Likes

Vững tin vào DIG, làm tí clip giải trí a e vào ủng hộ. Thanks

2 Likes