DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Gắn tn bác

ah dc r

E dùng tech, có 2 cách:

1. Bên dịch vụ họ rút phí là 1.7% số tiền bác rút, hết tháng bác hoàn.
  2. Ngân hàng trực tiếp hỗ trợ, bác trả góp theo tháng. 1% mỗi tháng, nếu bác trả luôn thì không mất lãi. Cách này hay nhưng em chưa làm vì cũng mới biết :slight_smile:

Có cái cờ đó.ấn vào đó chọn mục nào tùy ý bác.mẹ chúng nó.mấy thằng lol CL ở đâu k ai mời vào sủa linh ta linh tinh.ai khiến chúng nó lo cho tài khoản ng khác

Bác phân tích thế là lầm đó. Quan trong nhất là ngành nó vẫn hưởng lợi, q2 và q3 khéo còn hơn bây giờ nên cổ phiếu sẽ tăng. Như FRT, DGC lên tới 150, 250 thiên hạ vẫn xúc đầy. Quan trọng ngành nó có còn ngon k thôi?

Chúng m cắn ae ngành khác tâng cổ đất thì giờ chúng m phải lãnh lại quả báo thôi. Này thì bank in giấy chùi đít, này thì làm dịch vụ không có ăn, giờ thằng nào ăn thằng nào. Tội nghiệp cổ đông đất, vô tình lướt sóng thành cổ đông.

1 Likes

còn sức sủa chứ? chưa hết đâu nhé con trai.

Bác này nói có lý, ae giữ cp BDS k nên dìm cp dòng khác. TT VN đa số lên cùng lên, xuống cùng xuống, khác nhau ở biên độ thôi

1 Likes

Gớm, ăn được tí sóng sánh trả trước 15 năm( p/e). Cảng nó có công suất tối đa nên chỉ ăn chênh tạm thời cái phí dịch vụ và cước cho thuê tàu, được vài quú rồi lại về cái máng lợn lãi 100,200 tỷ/ năm. Thế mà giờ họ trả trước 15 năm. Thôi kệ ai lướt được cứ lướt, cắn được cứ cắn. Năm 2008 tớ từng xúc VSP 205 đấy, so với VSP lúc đó thì HAH giờ là muỗi, nhưng giờ nó mất xác rồi.

3 Likes

Đất thì chỉ có tăng và lập mặt bằng giá mới, đất tăng gì tài sản công ty tăng, nên cái lý luận của bạn nó không đúng đâu

1 Likes

thanh niên tử tế còn cứng nhỉ. seven_tuan cũng là thanh niên tử tế.

Còn cứng mà. để anh cho xuống tiếp, từ từ hưởng thụ nhé.

1 Likes

Ai còn Cp thì nằm im thôi, vùng đáy rồi cắt gì nữa. Ý là ae nào còn tiền thì canh về 4x mà xúc tbg

2 Likes

Ái chà, e mới đi bơi về, nhòm bảng điện mà thấy nó còn xanh hơn cả nước bể bơi nữa.

Hôm nay tổ chức bán ròng 1 triệu cp

2 Likes

Vậy là nó bán chủ yếu ở ATC. Tổ chức, mấy quỹ ETF toàn tập trung lệnh ở ATC nhỉ.

Mn đag ở chân con sóng thần vĩ đại. Vì đây là điểm xuất phát của cuộc đua giữa lãi suất và giá đất. Lãi suất càng tăng thì giá đất còn tăng nhanh hơn. Các cty bđs đứng trc lợi nhuận khổng lồ từ mở bán dự án. Ai hiểu sẽ luôn an nhiên đón nhận. Còn giá đáy hay chưa đừng hỏi câu ngu ngốc như thế. Đến chúa còn ko trả lời đc

noi qua chuan bac a

Thằng tiểu nhân Upbo!

1 Likes

Cứ lùa đi bds giảm dần đều.

Bank nó ko dẫn sóng thì bds còn sàn dài. Bds hồi để bán chứ bank rẻ là mua.

1 Likes