DIG hành trình đến 500k không còn xa!

5 Likes

Chết trước ngưỡng cửa thiên đường bác ak. Ck đòi làm giàu nhanh, làm giàu mà lại không lỗ, :))

3 Likes

Gửi các bác đang đu ở tầm giá cao, khi cổ xuống sẽ có hàng chục hàng ngàn con người sẽ đồn đoán về một viễn cảnh tiêu cực, nhưng rồi công ty tốt thì nó sẽ lại đi tiếp,như A7 đã nói, thiên thời k cản đc đâu.

4 Likes

Xàm lol , m xem vcb ai nắm cổ phiếu lên nổi ko

Kệ nó hả hê chán r ae ko bán thì nó làm j đc!

:33 thấy nhiều ông xàm vaiz :rofl::rofl: chắc tk còn xanh nên gáy dữ , hay cắt lỗ liên tục nên cay

Bh 500k đổi pic mới, chim lợn cứ bay còn ae cứ giàu là được.

1 Likes

Chúc ae cuối tuần khỏe mạnh, vui vẻ, tuần mới đầy sắc xanh, chim lợn bị covid chết hét

2 Likes

Ghê răng phết nhỉ, sóc sóc bay mẹ hơn 50% rồi

“Hót lên bàn thờ con mẹ mày”
Đấy là A7 sẽ nói thế, còn tôi thì tôi chịu ko biết!

3 Likes

Tâm trạng cắt lỗ thì không dám hót nhiều đâu. Giờ a7 cũng như ae thôi. Bị himlam nó xả cho không thể về bờ nổi.

Mày chui trong quần sip anh à mà biết cả tâm trạng của anh thế?

3 năm nữa lại sinh ra một lớp nhà đầu tư giá như…ngày ấy mua dig

Vợ mày đang bị hàng xóm chơi kìa. Về giữ đi. Ngồi đó mà lướt điện thoại

1 Likes

Đồ ngu, đồ ăn hại, cút mẹ m đi. :laughing:

1 Likes

Không bán đâu lêu lêu!

Tiền các bố phải đến lượt mấy con CL lo à. Đ éo bán

Bọn himlam này khắm thật. Mang tiếng tổ chức lớn mà phang toàn nhỏ lẻ trên sàn. Bẩn bựa vãi lồ.n

2 Likes

Nó sang FLC lại ngập trong rác thôi, chỗ sáng không ở đi đâm đầu vào chỗ tối tăm, nghĩ dễ ăn đấy thử húp xem có chết không!

Bọn này bỏ sáng theo tối, chắc cũng chết sớm thôi. Xả ngập đầu nhỏ lẻ trên sàn, ko đáng mặt là quỹ lớn bđs. Dạng cò kè đàn bà lắm. Dm thoả thuận thì ko thoả thuận, bán rải rác trên sàn. Khắm vãi