DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tiền thằng quyết nó xây biệt phủ chơi hoa hậu, quay tay đẩy giá cổ phiếu, đưa lố hội, chạy án, đút lót, vv hết bố nó rồi. Vào mà dọn cứ.t cho nó ah

Ôi a tui. A đã trở lại và lợi hại xưa

Mọi chuyện là tin đồn thôi, hóng cho vui chứ tôi biết chắc thì đã không có thời gian chat chit thế này.

A có chắc 5x ko. Nhưng a trong tù rồi sao a biết himlam nó xúc flc

A7 dạy các em là ko tin media ko phải hả. Media bảo gì đừng tin. E nghe media bảo Quyết đang trong tù, A7 dạy sao thì nghe vậy đi nhé !!!

Ô thế a ko phải a quyết à . Thế sao a biết flc lên 5x

Bon e ko tin ai ngoài a ra

Đây là a quyết giả đấy. Tưởng a quyết thật. Tí nữa là xúc flc

Anh nhìn thiên thời ấy em. A7 dạy các em thấy thiên thời rồi phải ko. nhìn HimLam nó làm sao thì làm như vậy nhé, HimLam giúp DIG lên 1xx thì giờ HiLam giúp FLC lên 5x chẳng phải là chuyện thường hả e trai

Các e đừng tin a nhé. Hãy nhìn HimLam và tin HimLam. Đừng tin chủ tịch mà hãy tin cổ đông lớn nhé. Đầu tư là phải như vậy !! Thân gửi các chim lợn DIG !!!

Nếu a là a quyết thật e tin a. Nhưng a ko phải . E sợ a xúi dại

Mục đích vào đây để hô flc phải ko. Của nhà mày tất

Anh xúi dại HimLam đấy. HimLam người giúp DIG lên 1xx nó nghe lời của anh để mua FLC đấy em trai. Biết làm gì tiếp theo chứ đừng để a nhắc hoài a giận nhá kkk

E chỉ tin a thôi idol cua e

Đâu, mục đích vào đây để chửi lũ bất nhân chửi HimLam nhé. Ai tin HimLam thì mua FLC chứ đừng tin tôi, lời nói tôi ko có giá trị gì đâu. Hãy nhìn HimLam đang làm mà đi theo đừng nghe tụi media xúi dại, nhìn cổ đông lớn mà theo mới có ăn!!

A phải bảo himlam đổi tên đi e mới xúc flc . Chứ himlam đọc giống hãm loz lắm.

Khi nào a thì a có kế hoạch giải cứư thế giới

HimLam có nghĩa là hài hòa ko muốn gây war với ai cả. còn những cổ đông DIG mất dạy như này thì đạp cho là đúng rồi kkkk

Các con nhang A7 vào đây a cân tất, gì chứ người sinh ra lớn lên cùng DIG mà họ đã từ bỏ DIG thì ae còn mặn nồng gì cùng DIG nữa.

Sao lại đọc ra hài hoà . HL chả là hamz loz còn gì . A dịch sai nghĩa rồi