DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vào nick nó, có mục bỏ qua bên cạnh hộp tin nhắn á, ấn phát nó ra đi nhẹ nhàng lắm, ko đau đớn, kkk

1 Likes

Rẻ rách thật, đang tranh luận đúng sai mà, lạc đề vậy

E xin lỗi a nhưng e đọc quen miệng. Mà rõ ràng là đọc kiểu gì cũng thành hãm loz a ạ

e xin phép đã tiễn nó. cho nhẹ tàu.

4 Likes

KKK nếu tranh luận là sai thì diễn đàn f247 này ko tồn tại đến bây giờ đâu. Admin họ sẽ biết làm gì!! Để so về trình độ kiến thức a đóng góp miễn phí cho các em để A7 đỡ nhồi sọ thì sẽ hay hơn đấy. Đừng ảo mộng nửa tỉnh dậy đi

Bình tĩnh đi anh Xin a đừng nóng

Bác này giỏi chuyên môn nhưng mỗi tội ngáo đá. Ae thông cảm :rofl::rofl::rofl:

Anh không bao giờ nóng nảy với bất cứ ai cả. Anh dùng chính kiến thức và sức mạnh trong ngôn từ để khai thông trí óc người ta thôi, a là người tử tế mà. Nếu a mà chửi tục với chúng nó thì khác gì giống nhau kkk

Hay quaaá a tui.

Thật sự, mình đang ngáo lắm rồi đây bạn à. Chỉ một câu nói HimLam nhìn FLC như DIG lúc giá 15-16 ở hiện tại mà vẫn chưa có con nhang của A7 nào trình bày cho anh đủ thỏa mãn cả, toàn nói chuyện xúc phạm rồi đi đâu đâu ko à.

Vâng e hiểu. A học luật mà

Bác định giá flc lên 50 chuẩn vãi. Chắc 24 về 6k là đạp nhỏ lẻ nhỉ bác :rofl::rofl::rofl:

Giọng văn thùy mị . Chắc là chị quyết. E yêu chị rồi đấy

DM anh nói mày nghe này. Mày với cái bọn Himlam chỉ là bọn kí sinh trùng trên cổ đông DIG và doanh nghiệp DIG thôi cu, đừng có bày đặt ân huệ người ta cười cho. Thằng Himlam nó đã kí sinh trùng rồi, nó còn bẩn bựa và khắm hơn các tổ chức khác là tính đàn bà bán rẻ rách từng k cổ phiếu xả lên đầu nđt nhỏ lẻ, sao đáng mặt nhà đầu tư tổ chức? Himlam a nói thật trong mắt anh mày đây, hành động đó chỉ càng làm thêm cái sự rẻ rách không hơn ko kém. Tao mong một ngày nào đó bọn nó bị bế đi và phá mẹ sản đi cho sàn nó trong sạch.

1 Likes

Trong lúc a tui đi chơi thì bô tự rơi.

Viễn cảnh của FLC sẽ xảy ra như DIG lúc tăng x10. Sẽ lên trong sự nghi ngờ và chết bởi sự thõa mãn

Chuẩn bác . Theo bác 3 thỏi vàng nổi nhé. Ủng hộ :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

Gửi tấm hình mới nhất chứ tầm hình này lâu quá rồi. Đạp lên đầu người khác bỏ chạy rồi giờ lại tự thủ dâm hả kkk.

Bác bị bắt rồi mà vẫn tham gia diên đàn vậy ?

Mày thấy những gì trên bức ảnh chưa đọc kỹ vào