DIG hành trình đến 500k không còn xa!

các bác cho em hỏi hôm qua him lam bán bao nhiêu vậy ạ, em cảm ơn các bác

kkk CT trả lời : ai hô cao vậy? có giá vậy à

ông này chắc lý thuyết F0, lý thuyết đó xưa rồi

chả cần khái niệm F mấy ,chỉ cần F lãi và biết cut đúng lúc là dc ,

khi mà mọi người đều biết cái lý thuyết đó thì nó ko còn có tác dụng nữa. Nhìn vào vĩ mô của nền kinh tế, bán chán đi mà ôm tiền. Mỗi năm bị cắt dái 20%

bài phân tích quá hay, chắc bọn CL không hiểu đâu, mấy bạn chim bé lên đọc kỹ và sui ngẫm

khi cp ko ngon ra làm lô đất ,vàng ,usd vất đấy chứ ai để tiền mặt mà lo .Thiêú j kênh đầu tư.

Tao đầu tư từ coin chứng vàng đất, có Cổ đất là ngon nhất rồi. Mày là thằng lý thuyết xuông, trong túi chắc có vài đồng

tao với mày đọ tk chứng khoán nhỉ ,show lên xem nào

Cái tầm mày nói mấy câu là biết rồi. thôi ông làm j thì làm ko phải dạy người khác. Bọn tạo lập nó lại dễ cho mày ăn như vậy à

Cũng dân vt đây, trên đấy đang giải toả cưỡng chế còn gì, ông tưởng mỗi mình ông nắm thông tin ah. Ở VT mà bảo DIG bình thường ah, thế thằng nào thì ngon ở Vũng Tàu ?

Ae vào hóng PIC có vẻ giảm nhiều rồi cắt lỗ kha khá rồi nhỉ, sắp đáy.

Hôm nay dễ đảo chiều

kệ người ta đi, đây là room DIG mà

Sàn sớm nhỉ , ko chống cự luôn , nằm im hưởng thụ vậy

Căn cứ vào đâu bác, cả thế giới như chảo lửa, đảo thế nào đây? Có đảo cũng chỉ là hồi ảo thôi! Thanh khoản chưa kiệt thì…

Ae hãy dừng bán một cách rẻ mạt tài sản của mình.
DN vẫn còn đó, đất đai và dự án vẫn làm ăn tốt và phát triển. Tại sao ae phải bán đi rẻ mạt tài sản của mình.
Ps: Đã xuất hiện các lệnh lớn thu gom cp

nhìn nó ép sàn thô vãi đái ra kìa

chắc mọi người bán do bị call thôi bác ơi, chứ thật lòng ko ai muốn bán giá này đâu.

2 Likes

thầy ơi cứu cứu 500k sao giờ thế này