DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bh là câu chuyện toàn thị trường, chứ ko phải riêng mã nào cả, ae cho nhận định tình hình vĩ mô sắp tới xem như thế nào

Tây hôm nay mua gần 500k DIG rồi!

1 Likes

DIG khả năng về giá 3x sẽ tạo đáy

1 Likes

o buồn cười diễn đàn phải có câu chuyện ra vào cho vui chứ , ngày nào cũng sàn im ru hết tôi phải nói ko pic nó cũ đi

1 Likes

Ý của tao là đéo quan tâm đáy là bao nhiêu tao mua vì thấy hợp lý, mày bảo 30 đáy thì mày ngồi mà chờ. CL làm gì nào robot nào giải chấp hàng loạt dọa đc ai

Em nó mới mười mấy tuổi bác gì mà nói nặng lời thế =))

Đúng chú nói có lý nhà thì phải có :dog2: nó chạy lăng xăng sủa gâu gâu mới nhộn nhịp ko có chúng nó cuộc sống tẻ nhạt :joy:

vĩ mô index về 1200 điểm là chắc rồi ,sau đo khả năng di ngang chán chê , thị trường chung mà đi ngang thì chả siêu cổ nào lên đc ,có thì lên 1 phiên rồi lại cắm đầu ,lúc này đừng vào để tt ổn định thôi

mày ko quan tâm đáy thì bắt mạnh vào ,còn để ae khác nó thoát ra giữ tiền khi nào ổn thì vào . giờ dao đang rơi biết đâu là đáy

Lại 1200 đ cơ sở nào cu. Vác mấy cái PTKT lên đây xem nào trình thế nào

mày cứ lưu vào để xem nói mày

Tao mua từ 56 đấy vẫn đang mua đấy bán đê sợ nhà mày ha

Hôm nay chắc bọn HL bán hết

thôi đừng nói đến HL nữa, mã khác có HL đâu, thị trường chung đều xấu, nó call MG chéo

1 Likes

tao bán lâu lắm rồi , giờ có himlam và ae bán để ôm tiền chờ đáy ,tt ổn vào thôi

hl mấy ngày nay ko bán mấy nhỉ ,gần như còn nguyên ,lên fiin mà xem số liệu tổ chức mấy ngày nay ko bán nhé

Bọn Fiin đó thống kê số liệu có tin đc ko? Hose ko công bố nữa thì thông tin trên các web và app tin thế éo nào đc chú

1 Likes

Có khi phải nâng giá mua lên tí mới khớp được. Chờ lâu quá!

Không có bọn Hãm đó bán thì DIG làm gì có giá này.

cái đó mà ko tin thì mấy cái số liệu bánh vẽ lại đi tin , đấy là số liệu bản có phí đấy ,số liệu rởm ai ma mua.