DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Avatar với ảnh bàn thờ người ta để những cái đúng ,cái chất lượng

Còn cái loại ko dám lấy ảnh của mình mà còn lấy của người khác thì còn đang khinh hơn cả đội ko có avatar
Chắc lại cho vào “bỏ qua người dùng” thể loại này thôi

sắp tới thắp nhang cho lũ CL, đừng lên mua dig nhé mấy con CL. cổ đông dig ko muốn đứng cạnh mấy thể loại hình người não lợn

Lực bán mạnh nhưng cầu bắt đáy chất lượng chứ ko pải lực bán yếu

Tao vẫn đang múc đây. Mày nên nhớ 1ha Thủ Thiêm giá đã 24k tỷ. Riêng Dự án Long Tân gần Thủ Thiêm đi theo đường vành đai 3 hiện đã có 200ha đất sạch đã đền bù xong (toàn dự án là 600ha) mà giá Cty giờ có 25k tỷ. Còn tao ko hô ai mua cả. Giàu nghèo có số rồi

Kkk người ae nghĩ mấy thằng nhỏ lẻ với T+ giờ dám múc à, toàn mấy ông dái to múc mới húp hết chỗ đó đấy ,

2 Likes

Bây giờ so với lúc sáng bác ơi!

1 Likes

Tao chẳng hô ai múc làm gì. Đu bám nhiều cổ nặng mông chứ làm éo gì. Giờ để cho tay to nó múc

Khởi nghĩa đi các bác, múc

1 Likes

Các bác chửi nhau nó có lên được không? Giờ này nó chưa hồi được đâu, nó kéo trụ thôi vài bựa lại đi nạng đó các bác đừng vội vàng!

Ông đấy nói đúng chứ gì nữa , thị trường đang kéo trụ ko , vội vàng làm gì rồi đứt cước , bác nóng tính quá , lỗ thì cứ cười vui vẻ lên , có sao đâu :joy: :joy:

bác này cay cú nhỉ? nói chuyện đang hoàng đi chứ, muốn nó lên phải có yếu tố ủng hộ và thời điểm, hay bác tính nhà bác mua hết rồi quay tay cho lên xuống a?

1 Likes

thấy ko nó chửi bất kỳ ai nói khác ý ,khổ thiệt

loại như thằng ProCK đấy A7 rất ghét , nó bú theo cổ ăn hôi chứ làm gì ôm lâu dài như ae chúng ta được, nó phải đi lùa chứ lại đi chửi như thế sao lũ kia mua vào được

1 Likes

Trời ơi, nó đang lỗ sâu, đáng nhẽ bác phải bảo DIG từ mai CE 20 phiên.

bác lại bảo sàn tiếp thì nó chả táp cho.

Cổ phiếu trong ngắn hạn vận động theo quy luật cung cầu. DIG giờ cung đang lắm chưa lên được. Ae ngồi tranh cãi vs mấy cái loại nhìn tên đã đéo muốn tốn nước bọt rồi

Giữ chỉ số cho đẹp đã nhé bạn, rồi đợi lúc trong cùng ngành có mã tím, mã xanh lơ nhỉ, lúc ấy không biết sao nhỉ, thế mới gọi là thanh lọc chứ.

Rũ mẻ cuối, vol này thì múc thoai ngại ngần gì

1 Likes

Vol 12 triệu , hình như nay hl phải bán hết thì phải, đợi tối ra tin nó bán hết nhỉ.

1 Likes

chuẩn bị tiền đè ko dậy nổi rồi bác ơi, thời mở mắt ra là blue ngược sắp tới. kaka. Kệ chim lợn, bao nhiêu lâu nay F này thay máu chim lợm không biết bao nhiêu mà nhớ nữa rồi. KK

1 Likes

Vừa làm vài k 48 r

1 Likes