DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác show e cái hình ảnh bác múc với :))) để e lấy động lực

CEO sắp trần luôn rồi. DIG cố lên

mất dậy nhỉ

bác kinh quá, không đủ tỉnh táo nữa à? lúc nào cũng giàu chê người khác nghèo, bác cực đoan quá thành ra cơ hội cho đội kia nó chửi. Em thì không thèm đôi co với bác làm gì!

ceo tím rồi, dig làm ăn sao cho coi được

1 Likes

ATC trần luôn nhé

Chúc mừng mấy con chim lợn nhé

Mấy AE nhớ ở lại chơi nhé

A ko có thói quen mua thăm dò, tiền về là a tất tay mua đủ số lượng dừng. Tầm nhìn A có đánh T+ như chú e đâu :laughing: :laughing: :rofl:chim lợn

Sau mỗi TKCK là 1 gia đình có vk, ck và con cái, các con chim lợn nhớ nhé, đừng làm gì thất đức sớm muộn cũng sẽ đc trả giá thôi. Đời cha ăn mặn đời con khát nước, nhân quả tuần hoàn chỉ là sớm hay muộn thôi

Ko kéo atc đời ko nễ. Ce coi, em út ceo ce roi

2 Likes

Dig ceo hay quá, cố lên nào

Cay cú, thâm thù gì đó riêng tư với A “A6+1” cũng không nên vào nói như vậy chứ. Càng làm vậy thì càng phản tác dụng thôi, tôi nghĩ ở Diễn đàn này ai cũng đã đủ tuổi chịu trách nhiệm với quyết định của bản thân mình. Còn nếu thua lỗ hay gì đó cũng chỉ đơn thuần là một trong các quyết định cá nhân, mà ở cuộc sống thì ngoài CK ra mảng KD khác cũng đâu có khác gì.

Các anh e đã, đang và sắp mua DIG hay bất cứ CP nào là quyền của họ, họ nghe ai để tham vấn là quyền của họ, bán, thoát hàng, cắt lỗ, chốt lãi… mua thêm cũng là quyền của họ, nhưng “Chúc anh em mất nửa căn nhà, âm 80%” tài khoản thì xem lại khẩu nghiệp. Tôi thì mong bạn win, thắng lợi.

3 Likes

Cơ hội cuối cùng cho mấy thằng short cover hàng. Không mua ngay bây giờ, 1 tuần là cháy tài khoản

Hôm nay vui nhất là bọn short đã chết thảm và có đứa nhảy cầu. DIG đã hoàn thành sứ mệnh rồi đó ae. Cố lên những người chiến sĩ ko có giá 4x cho cl đâu. Ae cứ an tâm

2 Likes

broker bảo bị lỗi IOS, lỗi gì đúng lúc thế. sợ bị cướp không nhập hàng đủ trả kho nên rút tạm phích chăng

1 Likes

đó gọi là “tiểu nhân đắc chí”

Những ai mua dc giá 4x là được Thần Tài phù hộ

3 Likes

Lần này chắc đủ T3 , cứ T3 là sút ko cần nhiều , post luôn cho máu .

8 Likes

Mấy con lợn chạy hết rồi. Lại lỡ cả chu kỳ. Ko mua được giá ngon. Kakaka

1 Likes