DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cả tháng nay mất ngủ rồi. Tụt cả cân, vợ hỏi sao anh bị sao thế, không dám nói. hix

5 Likes

Tăng lãi suất thêm 1% nhưng nn bơm tiền 15%, đất tăng 20% 1 năm thì ảnh hưởng gì? Siết tín dụng bao năm nay năm nào chả siết hả em

1 Likes

Siết vào lỗ đít à, bds là ngành quan trọng bậc nhất đóng góp cho gdp của nước ta đấy mấy thằng ngu

2 Likes

Tưởng đâu tụt quần chứ kkk

Quỹ chốt lời CEO- Himlam chốt lời DIG, cảm ơn người tử tế nhất thị trường nha

Bọn Quỹ hay HimLam hay anh Chính, toàn thằng giàu, tư duy tài chính khủng, mà các bạn lại chê nó nhìn ngắn

Bọn Quỹ hay HimLam hay anh Chính, toàn thằng giàu, tư duy tài chính khủng, mà các bạn lại chê nó nhìn ngắn,

Mày đéo thể chim dc nữa rồi, tí nữa m sẽ biết cổ đông dig là như nào, cổ đông dig đéo thiếu tiền đâu. Nói nốt đi tao còn bỏ qua mãi mãi nào. hihi

2 Likes

Những thằng thông minh nhất là mua phiên hôm nay, liều nhất là phiên hôm qua, còn ngu nhất là ngồi đợi cảm giác nó dằng xé mới phải lên đây hóng

5 Likes

Làm gì còn tiền hả cả bạn, đang gồng hết cả đám rồi.
Giờ còn tụi tha thua vặt nhau vài cắc lẻ, đành vay tiền vợ, rồi dùng chiêu mua bán T+3 hay T0 để giảm giá vốn

HimLam bán giá nào cũng lời, giá vốn có 16 à
Himlam xin lỗi các bạn nhé và gửi lời cảm ơn cộng với phí hoa hồng rồi

Chim lợn ít thôi bác, cả ngày ko biết mệt à. Thời gian ý đi học lại tiếng viết đi đọc mệt vcc

Múc được thì đã thành thầy của bạn rồi nha, lại làm người tử tế nhất thị trường rồi, ahihi

Đm. Mấy thằng chutitxa là mấy thằng ngu nhất, đéo có học hành kiến thức gì tầm nhìn ngắn. Chỉ giỏi rượu chè và nịnh bợ cấp trên chứ có cái vẹo puồi gì mà vào đây hóng hớt.

Nhìn ngắn đây á?

Bọn Quỹ hay HimLam hay anh Chính, toàn thằng giàu, tư duy tài chính khủng, mà các bạn lại chê nó nhìn ngắn

T chỉ thấy thương mày, biết hàng ngon nhưng sợ đéo dám mua

còn ứt tiền, đang gồng lỗ bỏ xừ
T+3 hoặc T0 giảm giá vốn thôi

các con chim lợn đang chua xót khi thấy dig tăng, vào mõm tý cho đỡ cay đây mà. kkkkk

Tư duy của e phù hợp với dân fo.rex đấy. A đây trải qua một chu ki 10 năm ở cái tt này rồi. Mấy bọn nghe theo môi giới suốt ngày sóc sóc nay mua mai bán max nhất 2 năm là tk cháy ko còn 1 xu đâu e. Nên chọn doanh nghiệp và xác định đầu tư dài, phóng tầm nhìn dài ra em gái

Chả ngắn sao? A Chính bán HDC 3x nó phi lên 10x, Hãm lol bán 3 x nó phi lên 12x đó.