DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thị trường có rơi như này DIG giảm theo thị trường về 75 là hết mức chứ dễ gì, DIG nó cứ ngóc lên là thằng HL nó táng lệnh 50k 20k 10k 5k 1,5k

Ủa mày ko có não hả. khi ai đó nói mày ko biết phân biệt đúng sai à. Sao mày ko kiểm chứng tìm hiểu những lời người ta nói, rồi đưa ra quyết định. Broker hô, media hô, chuyên gia hô, cty ck hô… đó hô cả đống đó. Mày mua theo hết hả. Tiền trong tay mày mà t ngu. ko mua bán linh tinh ai cấm mày

múc húc xúc, lịch sử sang trang mới

Đỏ sàn ko mua, xanh tím đua rồi nói upbo, chán mấy thanh niên😅

1 Likes

Bạn phải nói là chán mấy thằng xàm kkk

1 Likes

CE sớm nhe, cân sạch rồi.

Tranh thủ đua lệnh đi kìa, cãi nhau có ra tiền ko :smiley:

1 Likes

Ce cái cho anh em vui nhỉ… kệ mẹ mấy con chim lơn đi anh em…

Anh 7 mà ko kì vọng DIG còn bay xa gấp nhiều lần giá 12x thì đã chốt lâu rồi. Chỉ nhìn hàng nghìn ha tương lai của DIG và đất ven mà VHM họ bán toàn vài trăm triệu1 m2 thì 500 hay 700k cũng chưa nỡ bán. Đầu tư ôm thôi

60 Likes

vol to nhất tam sòng, vượt luôn ros =))

1 Likes

L14 phải ce 6 cây liên tiếp nhá bác.

1 Likes

Khỏe quá, cản sao nổi kkk

Vẫn nằm im thầy ạ :yum:

1 Likes

Tới giờ này, mình thấy sao anh em rảnh rỗi tương tác với bọn CL làm gì nhỉ, thật vô bổ và phí sức

Tây sáng bán chiều mua😅

Him Lam đã bán hết anh em cứ đếm 10 cây CE!

Ông là hay dao động lắm nhé!

Bđs là tài sản có tính kế thừa. Nó là tài sản về lâu dài có giá trị hơn các loại tsan khác. Múc

so spicy :v

Anh 7 phân tích rất chuẩn cp DIG, nhưng nhỏ lẻ thì cứ vin vào đấy để đầu cơ lướt sóng mà ko hiểu rằng phân tích đó chỉ thể hiện giá trị lớn nhất với đầu tư mà thôi. Hy vọng mọi người hiểu và giữ chặt. Lướt lát nhiều có khi lại lỗ to

1 Likes