DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vào để làm gì mới quan trọng, có đem được lợi ích gì cho FLC ko?

Thế mà đi chửi nhau vs ae cùng hội ak.bó tay

Con ch.ó này mày lên tàu rồi à. Mày ngày đêm chim lợn biết bao nhiêu F0 không vững tâm lý cắt ngay đúng bẹn. Tao nguyền rủa bọn chim lợn thất đức. Chỉ khổ mấy chú yếu sinh lý thôi.

mẹ bốc cơ khuyên múc mbb từ tháng 6 năm ngoái chưa về bờ mà nhóm có gần 900 thằng ở trong nhóm đọc được

Có nhiều người vẫn cầm từ 12x, 1xx và họ mua thêm chứ không bán.
Tương lại Dig siêu khủng khiếp ai giữ được đi đường dài được thì cứ allin và tắt bảng điện. Kệ mẹ chim lợn! Điếc!

Nhân đây ae cầm DIG chú ya sau này không tương tác chim lợn, tập trung tìm hiểu có thông tin nào của doanh nghiệp thì ae post vô.

9 Likes

Thị trường cứ đợt nào giảm điểm là y nhưng nháo nhào cả lên, hết chim lợn rồi đủ mọi thành phần phán hết cái nọ tới cái kia, thg thì ngồi ngó DJ phán VNI, thg thì bốc phét cái gì trên thị trường cũng biết, đến nể :))

16 Likes

Nó có biết lãi kép là cái gì đâu

Hay bác lập pic mới DIG cho ae cầm dài vào giao lưu bác ak.như bên pic CEO bác @Scorpionxt yên ổn lắm.như vậy ae mới vào mới có thể yên tâm cập nhập thông tin bác ak

1 Likes

E cũng ủng hộ 1 topic ae đồng lòng ko tương tác chim lợn, chỉ đánh dấu chúng nó thôi. Đc ăn thua chịu ko oán trách!

2 Likes

Hay để em lập Pic mới anh em qua ủng hộ nhé

12 Likes

Cổ đông này làm gì thì mọi người cũng ủng hộ mà :))

1 Likes

Ủng hộ e gái @Dao_Ngoc lập 1 topic anh em đồng lòng ko tương tác chim lợn.

2 Likes

Ok luôn chị đẹp lập topic mới đi nhé.

1 Likes

Các bác làm lắm Pic làm gì. Loãng ra. Vào siêu cổ bác 7 là ok rồi

Pic này ko có chủ như rắn mất đầu, ko người lãnh đạo.

Thôi bác, em thấy có mấy bác lập thêm pic về DiG siêu cổ phiếu rồi, nhưng tử tế quá đâm buồn.
Cứ để pic này cho vui, chim lợn chim gà gì cũng được, miễn sao có chỗ chém cho xôm kkkk

2 Likes

E đang lo từ tháng sau trưa hè nóng nực mà cứ vào đây phải chửi nhau dễ tăng xông mất. Đấy là e lo cho sức khoẻ cổ đông DIG thôi.

Bác không tương tác thì chim lợn nó làm loạn đó :slight_smile: :joy:

Ko có chim lợn để chửi, thì mấy hôm tụt bác xả stress vào đâu? Nó cũng có tác dụng đấy kkkk

1 Likes