DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đó là câu chuyện chọn lọc của dòng tiền cụ ạ. Dòng tiền đứng ngoài đang cần cú hích để đua cướp…

1 Likes

Em mời thầy qua Pic DIG mới sinh hoạt cùng anh em nhé! Cảm ơn thầy

4 Likes

Bác A7 biết rồi, bạn mời lắm thế.

Giờ đang lên có khi HL đang múc lại kkk

Đúng rồi nhưng nếu cả sàn đỏ mà cổ a7 xanh thì ko duy trì dc lâu vì bọn t+ nhảy nhót nhiều lực đỡ ko đều sẽ ko bền,cả tt cùng đi nên mà cổ a7 đột phá thì thích hơn.

2 Likes

Chưa tới 1 tiếng mà Kl lớn gần 3tr cổ loanh quanh giá 57 fix !!!

Dòng tiền thông minh đang dịch chuyển ai nhìn thấy hướng là giàu

27 Likes

Thầy ngồi trên đỉnh núi chặn đoàn quân tháo chạy, nhẹ tựa lông hồng. Nhàn thật thầy ạ

1 Likes

e thừa nhận nếu k có thầy thì e k tự tin giữ dig ceo đến ngày hnay

3 Likes

Dòng tiền gắn Camera như mắt thần Anh nhỉ

1 Likes

Anh 7, tầm nhìn giống anh Vượng. Hôm bữa nghe anh 7 nói, BĐS kéo theo khoảng 40 ngành. Hôm trước, ĐHCĐ anh Vượng nói, BĐS 270 ngành phụ trợ ăn theo. Ngẫm mà thấy hay anh ạ.

2 Likes

vol vni mất hút, vol cổ đất vẫn tốt, giá tăng, vậy là tiền rút 1 phần khỏi ttck sẽ đi đâu ngoài xh? chả nhẽ sản xuất? kkkk e nghĩ là múc đất, múc đất cũng được, càng làm cổ đất phi.

Giờ chỉ Dig cửa sáng nhất tam sàn bác nhỉ

Vin thấy đât hiếm quá đang nghĩ cách lấn biển làm dự án. Dig sẵn đất chỉ mỗi việc triển khai vs thu tiền.

Dig ura ura

Đang đánh nhau ở giá 57 căng quá

Vni thanh khoản yếu thế nhỉ. Khả năng washout ko mọi người

Xác suất xảy ra này rất cao, A7 đã tẩy não hàng ngàn nhà đầu tư về vĩ mô, đưa tư duy đầu tư nắm giữ theo vĩ mô, theo thiên thời vào giai đoạn tạo định hình nền. áp lực từ HL ko còn, điều gì tới sẻ phải tới thôi.

3 Likes

Uptrend, sáng đỏ chiều xanh, hjhj

1 Likes

A7 kì vọng DIG cao lắm.
Nên 12x còn đếch thèm bán sẵn sàng tử thủ cùng ae.
Nếu ko đủ niềm tin tương lai DIG sẽ vượt vốn hóa VIC thì nó tăng giảm 30-50% coắn bỏ mẹ kkkk

42 Likes