DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Him lam của a minh xoài a thoái Dig thì stb của a cũng bị xả sml nhân quả là có thật các cụ à.Dig bị nó xả mới có giá vùng này

:rofl::rofl::rofl: dt 10 tỷ báo 1 tỷ thuế với nghiệp vụ kiểm toán để cho mày yên ah :rofl:, nó chỉ alo cho bọn sale ngoài tt, ê mày bán nhiêu vậy là nó khai hết đó :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

bắt đáy lại thành đu đỉnh rồi.

Chim lợn nc ngu ngơ vãi, đọc để tấu hài cũng dc

T3 mà về thì các anh em DIG chạy nhanh ko nó đạp cho khỏi thoát hàng

mai T3 về sáng đỏ chiều tím chim lợn mất xác hô hố

1 Likes

Mới tập chơi, sinh lý yếu thì ko nên đua bám dig nhé, nó quang quật cho nát người đó, kkk

Tay nhanh hơn não à em :slightly_smiling_face:

Đã là bẫy mà bác còn nói ra thì CL nó chui vào sao đc nữa.

Giá rớt thảm rồi a e chim lợn lại ra khỏi hang thôi

Chúng nó nhảy sông hết rồi hé hé, ngụp lặn với băng, tứng, đạm, tôm cá kkkk

Tôi nhắc lại 3 triệu/ cổ nhé. Ko nói nhiều

OK bác. Bác đúng là tiên tri mù … Co kkk

Tiếp tục Sàn !

1 Likes

Đến giờ khởi nghĩa chưa anh em, địch hơi đông.

1 Likes

Thị trường có diễn biến không tích cực khi chỉ số chứng khoán Việt Nam đang tạm thời chạy theo diễn biến của chứng khoán Mỹ khi nhà đầu tư mỹ đang chờ đợi những thông tin sẽ được công bố trong đêm nay theo giờ Việt Nam , nhà đầu tư không phải lo sợ hoảng loạn với những diễn bến theo tin tức sự kiện tầm thường này vì những sự giảm điểm theo những tin tức sự kiện kinh tế trên thị trường ck là rất bình thường và quen thuộc lặp đị lặp lại từ trong quá khứ đến hiện tại , nhà đầu tư nắm giữ những cổ phiếu tốt có đinh giá rẻ yên tâm nắm giữ , giá những cổ phiếu này sẽ sớm tăng giá trở lại .

phen này hết đỡ nổi rồi sàn chắc

1 Likes

Hôm nay sàn bán tháo rất nhiều con mạnh sàn cứng thế mà Dig vẫn giữ được; thể hiện sự mạnh mẽ

90% vni thủng 1200 , rồi thủng 1000 . Ko có sáng mưa chiều nắng nữa , mà cho mưa cả ngày cả tuần luôn

Dự báo DIG sẽ tăng 1 mạch lên 1 tr/cp sau đó thanh khoản lèo tèo vì ko ai còn muốn bán!

5 Likes