DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nhóm này nhường lại cho chim lợn hoành hành rồi, để cho bác @upbo làm trưởng nhóm nayd🥴

1 Likes

E cùng quan điểm với bác.

Các cty chứng khoán đã bán xong giải chấp, Hôm nay Him Lam cũng bán nốt những lô cuối cùng!

1 Likes

Chắc sáng nay HIMLAM mới chính thức bán hết DIG mọi người ạ

2 Likes

image
Hôm nay họ bán nốt 2 tr nữa là xong!

1 Likes

Chúng nó hết vẹo rồi. Digger mút hết phát này.

1 Likes

hình ảnh

2 Likes

Tốt rồi, Mong chỉ còn những nhà đàu tư bản lĩnh nắm giữ cổ phiếu DIG lâu dài .

1 Likes

Ndt Vịt hóng DJ nhiều quá nên k biết giờ DN Việt Nam đang toàn vàng, sắp vươn ra thế giới r

1 Likes

Cả thế giới và châu á tăng mạnh rồi. Giờ VNindex đang bị bọn short đạp nên mới đỏ thôi!

1 Likes

Vol phái sinh nổ to quá nhỉ, chuẩn bị thịt hàng loạt

1 Likes

Đáng buồn là nhà đầu tư của một đất nước Việt nam rất triển vọng và được thế giới ca ngợi đổ vốn vào đầu tư lớn nhưng nhà đầu tư không dám đi lên mà chỉ sợ chạy trước cả chỉ số chứng khoáN MỸ

1 Likes

mịe, ông nào vừa múc 170k đúng giờ hoàng đạo vậy, nhanh vãi

Sướng quá xuất ra 1200 rồi , bay thôi

Nó xin lỗi vì cái gì cơ chứ? Hàng nó mua nó lại ko đk bán??? Tuấn mượt, tuấn bựa HQC, Tuấn DIG…còn tuấn nào nữa nào ae thống kê ra nhé

1 Likes

Mình vẫn tin thầy A7 , còn cổ phiếu giảm điểm lúc này chỉ do tâm lý đám đông nhà đầu tư hoảng loạn …thôi .

TT chưa có đáy ,hãy cầm tiền đứng ngoài nha mn , vol ko nổ ,ko có 1 nỗ lực nào nâng đỡ tt .

Mình vẫn tin bác Tuấn chủ tịch và thầy A7. Thầy bảo giá DIG dưới 200k thì cưa đầu a đi mà!

1 Likes

Giàu có là khúc này đây.50 ko mua,lên 200 lại bảo biết thế. 50 đang sun hết vòi lại rồi thì mua sao =))