DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thày nóng tính thế. Tv2 e ôm 10 năm như lời thày dạy mà, nhân 60 lần đó thày. Kk

3 năm nay đéo tăng mày nên về thủ dâm cho cả nhà mày xem. Trên đây họ khôn lắm.

9 Likes

Ơn rời nó ko bị hô hào, bánh vẽ. 1 mình e kẹp zái thôi. Kk còn đệ của thày nhẩy cầu nhiều quá hà.

Nghe đồn SSI khuyến nghị khách hàng thứ 2 đầu tuần múc tổng lực các bác ạ? Ssi nó chốt đúng đỉnh đợt tháng 3 đợt này múc đúng đáy thì tài nhỉ

3 Likes

Mày đéo tăng đc mà vni giảm cũng bị chia đôi tk. Trong khi mày sủa cổ bds một sóng nó 600_1000% giảm cũng chỉ hơn mày vài % khác đéo gì mày phơi hết não lợn di truỳen ngu nhà mày ra??
Cao thủ cũng phải biết nhục và liêm sỉ.
Bố mày mà ôm loại cổ như TV2 đéo dám mở mõm sủa cổ đất. Chính vì thế bố hơn mày cái đẳng cấp.
Ngâm mẹ mõm lại mà giữ cái thể diện !

17 Likes

Ông bạn trẻ này ôm TV2 thì về pic TV2 sinh hoạt nhỉ. Sao cứ thích sang nhà gái có chồng buông lời khiếm nhã thế.
VNI rơi tiếp, tivi nhà ông bạn chia tiếp mà cơ hồi thì khó đấy

1 Likes

Vì tao thấy mày đã ngu còn trơ trẽn.?? Mày sủa bọn cổ đất chết mày nhìn xem 3 năm qua TV2 mày chết như ch.ó tăng đc đéo đâu ?? Nếu magin nhiều trả lãi thì toi mẹ gần hết, còn bọn cổ đất nó vẫn 400% so TV2 của con đó.
Ngậm mẹ mõm cho đỡ nhục

11 Likes

Chúng nó nhìn cổ anh em mình giảm 50% trong 1 tháng, chúng nó chửi. Trong khi chúng nó ôm cổ giảm 50% trong nhiều năm thì chúng nó lại thấy happy. Đám ngu đấy, chửi thoải mái cũng ko hết đc đâu anh. Không cần phải xài tiết kiệm.

3 Likes

Biết thế nào là liêm sỉ và tự trọng thì cút mẹ đi.
3 năm đéo tăng nổi vni giảm cũng bị chia đôi tk thì mày thủ dâm cho con mẹ mày nó khen mày giỏi. Ở đây toàn bọn thông minh.

4 Likes

Thầy A7 không cần trả lời bọn chim lợn này đâu ạ

4 Likes

Anh bạn này chém vui tính phết, chắc dở chart 5 năm tivi 2 ra nổ, chứ nghe cách nói anh bạn thì có lẽ mới đu đỉnh tivi 2.
Với ngành nghề và cơ cấu cổ đông của em này thì sau đợt này xuống không ngóc đầu lên nữa đâu :wink: Đừng mất công vào đây PR chi cho mệt

TV2 mình đầu tư từ 2015 thấy nó quá tốt cứ tăng trưởng liên tục, cổ tức chia đều đặn nên ôm lỳ. Nhưng đến 2022 nó cũng ngửa bụng ra giảm như hàng rác. Điều đó chứng minh đừng có hy vọng hão huyền ở TT này đầu tư 5 năm 10 năm. Nhắc cổ đông bđs biết thế thôi

1 Likes

Thế mày 2020 ko sút TV2 múc cổ đất là thằng ngu à?? Ôm loại cổ 3 năm đéo ngóc nổi là khôn à?.
Mày càng sủa càng phơi hết gien di truyền óc lợn nhà mày ra đấy. Ngậm mõm đee

3 Likes

thầy đừng tốn hơi mấy con chim lợn ngu này nữa, giữ sức khỏe giữ tinh thần cùng các học trò vượt qua kiếp nạn này

Hô hô. Năm 2021 mua IDJ giá 14 bán đc 6x. Múc DIG giá 27 bán 8x.
Thày thấy thế nào? Kk
Mua bán theo hiểu biết chứ ko theo thày hô hào nhé, nhớ hồi đó thày còn chê IDJ suốt đó. Kk

Xì chủ động cả 2 thị trường để có dư địa mà hấp thụ những gói … trong thời gian tới.
Nên phục hồi thì tuỳ dòng :wink:

Bạn này nói câu có nghĩa đấy. Thày làm gì đi chứ để cứu nhỏ lẻ vượt qua kiếp nạn, đại hạn này đi thày ơi.

Mày lại thủ dâm ngu. Mày khoe bán rồi giờ mày sủa ảo với ai mua là ngu để ae họ muốn ỉa mõm con mẹ mày à ??
Đẳng cấp mày thấp hèn thế ku ??

8 Likes

Con rẻ lắm hô hô còn ăn nữa

Mày lại thủ dâm ngu. Mày khoe bán rồi giờ mày sủa ảo với ai mua là ngu để ae họ muốn ỉa mõm con mẹ mày à ??
Đẳng cấp mày thấp hèn thế ku ??

3 Likes