DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Phấn đấu 500 trước !

1 Likes

Ông Đức LCTV xả hết DIG giá 7x rồi nhé

Thầy lập pick này rồi à ae, thầy đã vào pick chưa, bố cáo toàn cõi đi để các đồng môn còn về tụ họp

Vâng, lời anh nói bằng mấy năm học đại học cũng chưa chắc đúc kết được. Ai theo anh đang ngồi chỗ trũng nhất của xã hội mà tiền buộc phải chảy vào. Kệ xác xã hội chém giết nhặt tiền lẻ, thua thì cụt vốn về máng lợn, các anh em theo anh đang đánh chén linh đình lên đại gia triệu phú. Chục năm đầu tư e có cái giỏi duy nhất là phân biệt được rất nhanh người khôn và người ngu, anh thuộc lớp thông minh tinh túy của xã hội rồi. Xác định không theo anh tbif ăn cám liwjn thôi.Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công.

13 Likes

cuối năm về 90 1xx cho anh em vui

2 Likes

ở đầu trang nên đưa vài hình ảnh về DIG

Luyên được nhiều phết ạ đu 73 chưa cần oxi kk mai múc trung bình

2 Likes

em

em nằm vùng đã lâu cũng vào chào các ace khai trương nhà mới

1 Likes

Dig chỉnh đẹp, mai bắt đầu hành trình leo đỉnh mới

3 Likes
38 Likes

Ông Lối_cũ_ta_về là phải khuyến nghị khách hàng mua bán liên tục thì mới thu được phí , cầm cổ phiếu lâu và dai như A7 và các đệ tử đến X10 lần mới bán thì đội nhà ô ấy móm

3 Likes

Bỏ qua đề taif đó đi bạn nhà mới rồi

3 Likes

e chào thầy chào các a e diger, tự nhiên vào như mọi hôm thấy pic cũ đóng hơi hụt tý, nhưng sang nhà mới cho rộng rãi, bên kia thấy kg gian quá chật rồi

6 Likes

Áp lực bán ngày hôm nay nên mai đầu phiên sẽ có giá đỏ. Bạn canh múc nhé. Chúc bạn may mắn keke

1 Likes

mai múc mạnh anh em nhé quanh vùng 58-61

8 Likes

Đầu phiên CE

1 Likes

Sập 1 nhà đc 2 3 nhà. Lãi kép trong lập pic kkk

2 Likes

Chào nhà mới.Hôm nay vào 42 k dig giá gần 62

1 Likes

chào cả nhà, cả nhà ủn mông cho DIG GEX chạy với, mình đang hold 50:50 . mà quan trọng nhất ông DIG, lead ngành BĐS vãi chưởng luôn