DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ai rớt e k biết. E vẫn hold chặt cả Dig. Và L14 đây
hình ảnh
Chung thuỷ. Kiên định. X10 lần mới tính. Giờ cứ để đó làm mắm. Kkk

11 Likes

Target bao nhiêu bác nhể. Nay 42 k bit mai có vượt dc tí nào hay lại giảm như mấy lần trc

Đừng mang mấy cái thằng chiên da vào hết room nay đến room khác bác ơi, đéo bơm thì chỉ có chết

2 Likes

Chiên da một thời gian mất tích hết bác ah

1 Likes

Các chiên za ko có cổ BĐS nào nên cay quá và đi chim lợn đó bác.

hình ảnh
Ceo mà định giá hiện tại bằng 1/10.Thì vs quỹ đất của DIG thì ko có đỉnh

3 Likes

34 Likes

Tôi không cần biết đỏ hay xanh. Tôi chỉ biết DIG bây giờ chưa nổi 2 tỷ đô vốn hoá mà riêng khu Long Tân đã lãi 15 tỷ đô rồi… Bán chán lại ủn giá cao chứ làm kec gì.

7 Likes

Rồi đến khi a shipper gặp a 7 lại nói câu" ước j được gặp a sớm hơn" câu nói kinh điển cả thập kỉ.

2 Likes

Ae hội ngộ Party bữa

Mai DIG ko tím thì mới có chuyện chứ nay như thế là bình thường

4 Likes

KHẨN CẤP! F0 CHÚ Ý! RỒI DÒNG TIỀN CẢ THỊ TRƯỜNG SẼ ĐỔ VỀ HẾT VỀ TRANH CƯỚP CỔ PHIẾU BDS ĐỂ ĐƯỢC GIÀU SANG THÔI

11/2021 số lượng tài khoản chứng khoán mở mới là 221.314 tk, lũy kế 11 tháng là 1.3 triệu tài khoản… Nâng tổng tài khoản hiện tại trên thị trường CK Việt Nam vượt 4 triệu tk (cả nước ngoài và nhà đầu tư tổ chức).

Với dân số 97.3 triệu dân, thì nhà đầu tư cá nhân mới chỉ chiếm 3.9% dân số … Còn quá thấp so với tỉ lệ nhà đầu tư cá nhân đầu tư chứng khoán của Hàn Quốc 16.3%, hoặc 48.8% của Đài Loan .

Với tầm nhìn đi theo đường lối phát triển “Con Rồng Đông Á” của Hàn Quốc, Đài Loan… Việt Nam đặt kỳ vọng 5% dân số đầu tư CK 2025, 10% 2030 .

Hệ thống giao dịch Hàn Quốc (KRX) đã tiến hành thử nghiệm một thời gian, có khả năng sẽ đi vào hoạt động vào đầu năm 2022 giúp :

• Tăng khối lượng giao dịch
  • Giao dịch T+0
  • Giao dịch bán khống
  • Khả năng thanh toán trong ngày

Qua đó giúp thị trường Việt Nam từ cận biên lên thị trường mới nổi …

6 Likes

Chạy tới chạy lui chạy hết theo thiên thời A7 th.kk

1 Likes

cơm nước gì chưa bác @tainguyen , nghỉ ngơi xem thời sự chứ chim lợn hnay ko có đâu :)))

1 Likes

Khi nào DIG 4x chắc chim mới bay ra, chứ h đội chim đang cong đít ủn DiG rồi :relieved:

3 Likes

DIG ở cuối bài nhé

1 Likes

Bản lĩnh đệ A7 đây
Đm, muốn có siêu xe biệt phủ thì bỏ tư duy ăn li ăn line đi
DIG ngon vcl ra mà cứ xem bằng phiên thì đéo tậu dc siêu xe, gái đẹp đâu kk
Với DIG, bố kiên nhẫn bố sẽ lấy hết tiền thiên hạ
Trâu lì vào

7 Likes

chắc là thế rồi bác ạ kkkk, tình hình này chắc tối ngủ sớm thôi bác ơi haha

1 Likes

Tối nay k có việc làm rồi