DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mấy bố cứ lúc nào cũng thích đi ngang rồi đi lên. Sao k nghĩ nó tụt quần về 70 rồi phi lên cho nhẹ nhẩy.

E giữ lâu rồi bác ơi. Chưa buông nhé.

1 Likes

Thế thì cầm chắc đến già là giàu ko phải quan tâm mấy thứ linh tinh nhé

1 Likes

sao hôm nay CL lại chỉ có 1 con thế này, mọi hôm có 1 bầy cơ mà e, nó mà về 70 a tự cắn chim luôn kkkkkk, lần trc thì hô về 55 a đợi mãi để tự cắn chim mà đéo được, CL bọn nó hô thì a e cứ phải trừ hao đi 50% nhé hahaha

7 Likes

Chắc chờ về 70 làm 1-200 cổ ăn vài đồng bạc lẻ chứ như nó lấy kẹc ra tiền để húc nhiều

1 Likes

kkkkkkk đời CL bay mỏi cánh hót hết hơi là hết nhiệm vụ là cũng hết tiền rồi bác

3 Likes

’Đánh chứng phải giống lô đề, nếu mà không giống đéo về quê hương’
Ký tên : A7

3 Likes

Dm từ hồi anh cầm Dig 2x đến giờ chứng kiến nhiều thằng ngu mua rồi bán đi rồi lại phải mua cao hơn, tại sao cứ phải làm những việc rối rắm phức tạp vậy, trong khi anh đây cứ Xuân thu nhị kì làm chục giá tăng là được, nhiều thằng thì được vài đồng chốt lời rồi đéo dám mua cuối cùng giờ mất tích như trẻ lạc, chú em mua thì anh khuyên mà mua đi mong xuống mai nó phi lên lại đi chim lợn vừa nghèo lại vừa bị ăn chửi

7 Likes

E cứ chỉnh là e lại mua thêm nên hỏi để lấy tinh thần bổ sung

Tốt, anh cầm từ 2x mà còn chưa bao giờ có suy nghĩ bán trong đầu để nó lên 500k xem sao đã

2 Likes

Con chim lợn này

Dig lên thẳng 120 ngồi

ngu thì câm mồm đi. cổ phiếu đẹp thì tỉ lệ đó thấp với ở đây toàn room anh e giữ lâu dài. mày mở mổm muốn nó xuống bị ăn chửi là đúng rồi.

1 Likes

2 Likes

Một con chim lợn trá hình đây rồi ae

Thôi đừng chim lợn trá hình nữa. Tôi đọc vài comment là biết ẩn ý

nhầm rồi bác ơi bác Louis là quân mình ấy kkkk, mình xin lấy danh dự ra đảm bảo cho bác ấy

1 Likes

kkkk gắt phết đó bác :)))) nhưng phải mạnh mẽ như thế mới là DIGGER được

Vì tôi thấy nói “chờ về 70…” Ae DIGER vững niềm tin làm gì có chuyện DIG về 70. Rồi còn comment phía trên nói “Khi nào DIG 45 thì chim mới bay ra…” . Làm gì có chuyện DIG quay lại giá rẻ vậy nữa. Qua vài comment như vậy nên tôi nghĩ là chim trá hình

1 Likes

Vào xem có cl ko mà ít quá ko đủ làm mồi nhậu

1 Likes