DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hôm nay ra ngân hàng nộp tiền xong múc đc 1k giá 87 định về nhà có chỉnh múc thêm mà k ngờ vừa đến nhà nó phi vèo vèo sợ nó trần đành phải múc thêm 2k giá 91 các bác ạ :v

1 Likes

à nó bị thành thói quen tư duy rồi đó bác e biết có nhiều người chơi ck nhiều năm rồi nó thành xừ cái tư duy ăn xổi rồi kg thể thay đổi đc, m có nói hay tn nó cũng khen hay xong rồi đc 30% lại bán vì quen tay rồi. còn người mới thì thấy tt bán thì mình cũng bán theo và kg biết tại sao đám này mà kg chịu ăn học thì rồi cũng nát hết người

1 Likes

Chơi chứng phải giống lô đề, nếu mà không giống đéo về quê hương!!!
Ký tên : A7

1 Likes

mình thì chưa đc nghe thầy A7 nói như thế, nhưng thầy dạy rất nhiều về ck đó bạn, ttck mà kg có kiến thức thì ăn đòn ngay đó bạn, bạn nói thế a e lại hiểu sai vấn đề, nếu thầy A7 nói như thế thì chắc chắn là trong 1 hoàn cảnh nào đó chứ kg tự nhiên thầy nói như thế đâu bạn nhé

Ksb còn bay k bác.e mong nó từng ngày

Chọn con khỏe nhất như Dig đánh chụm tơ tưởng hàng khác làm gì

K bác. E có dig ceo rồi. Nhg con này e mua lâu lắm r

Có ba ông Việt Nam, Mỹ, Nhật Bản lạc vào trong rừng bị thổ dân bắt.

Chúng nó yêu cầu ba ông đi vào rừng kiếm về đủ 10 loại quả có thể nhét vừa lỗ đít nếu không chúng sẽ giết.

Dưới âm phủ ông Mỹ gặp lại ông Nhật, ông Mỹ hỏi:

• tôi mang về 10 trái mận đem nhét được 8 trái thì ko cố nổi nữa nên chết
  • Còn tôi mang được 10 trái nho về nhưng nhét được 9 quả rưỡi thì phì cười mà chết

Ông Mỹ ngạc nhiên:

• Ủa sao lại phì cười mà chết?
  • Vì thằng Việt Nam mang về 10 quả dứa!!!

Trên dương giang ít ai biết được thằng VN đang cầm 10.000 cổ DIG, đất đai đi qua nhà mấy bố thổ dân. Các con giời xem ông VN như thánh thần, tạc tượng, tế bái suốt ngày

Là người thức thời đừng để như Mỹ Nhật, hãy mua DIG. Ngay hôm nay!

4 Likes

Kkk, bác cứ chém bọn CL đi, phân tích nhiều bọn đó ko nghe đâu, kkk, mà cứ còn nghi ngờ là DIG còn phi, bọn đó bảo thủ lắm, đám chiên za dạy bọn đó còn bảo thủ hơn, còn thầy A7 đã nói, ổng đầu tư L14 mấy năm trời bọn đó nói là đầu cơ, lùa gà, còn tụi nó nhảy ra nhảy vào, lướt lát thì nó gọi là đầu tư. Thầy đã chỉ cho ae con đường sáng của DIG nắm giữ và cách đầu tư ôm cao gối mà ngủ, vứt mẹ chart chiếc, ichi mò cu, lên xuống với chỉ số, đỏ đỏ xanh xanh mệt người. Đầu tư thực chất là đầu óc thanh thản kd đi làm ở ngoài, tiền vẫn tăng, mới đúng là tiền đẻ ra tiền, sướng ko chịu đằng này mấy con CL ôm dc mấy chục % thốt tha thốt thỏm, ngày nào cũng canh, nhảy ra nhảy vào có ngày dặm.mìn, kkkk

4 Likes

Đầu tư là gì? Là:
Đầu phải nghĩ riêng tư đi. Đừng để những thứ vớ vẩn làm ảnh hưởng kkkk

4 Likes

41 Likes

Cãi thầy núi đè còn nghe thầy thì tiền đè kkk

1 Likes

Cãi A7 chỉ có nghèo bền vững kk

2 Likes

Nav dưới 10 tỷ all in Dig auto giàu mua lắm làm gì mệt mỏi!

Chủ tịch chuẩn bị cmt nè a e

2 Likes

Thấy bảo 2000 ha ở Hà Nội chứ ko phải 1000ha như bác nói đâu

chủ tịch lên là CEEEE

Chủ tịch ơi hnay CE ko ạ kkk

Boss lên tiếng đóng CE cái 1

nay chắc là chủ tịch CE rồi