DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mấy con chim lợn chờ mua lại sẽ phải mua giá 1xx cho mà xem, chừa cái tính xấu đi nhé chim lợn =))

1 Likes

57 Likes

Cãi thầy thì chỉ có bốc cám mà ăn vã thôi kkk

Cảm ơn Chủ Tịch , qua sn em cũng phải làm quả bánh kem màu tím CEEEEEEE :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

7 Likes

kkkk thầyA7 nói cầm cãi, lỡ gì thì lỡ chứ lỡ đại sóng thần này thì hẹn kiếp sau nhé kkkkkk

2 Likes

Nay chốt phiên 92 là đẹp, để anh em vào sau còn mua nữa chứ các bác

DIG có phần làm vành đai 4 HN rồi. VẬY QUỸ ĐẤT DIG CÓ THÊM 2000ha Ở THỦ ĐÔ RỒI. QUÁ KHỦNG…ĐUA DIG = GIÀU

1 Likes

Chủ tịch mà đã hô CE thì ae cứ yên tâm mà giữ hàng nhé.

1 Likes

Ae hò dô bế nốt cục 440k kìa

2 Likes

Cầm DIG cứ ăn no ngủ kỹ, trưa chợp mắt 15-20’ mở mắt ra soi đã tím tái hết rồi, lạnh quá.

1 Likes

Húp nốt 300K cổ kê giá 93 nữa là trần cứng anh em à

1 Likes

Nhìn thái dúi hằn học mà vui quá thầy và ae ạ
Ko giải thích dc sao nó tăng lại kết luận ảo với đầu cơ
Dig ceo cứ trần liên tục chắc tức ói máu
:rofl::rofl::rofl:
Kkkk

6 Likes

bán thì bán hàng khác, chứ 100 cổ em cũng không bán hehe

Sau các cụ đi siêu xe, nhớ gắn thêm cái biển:" ĐỆ A7 ", cho dễ nhận nhau

7 Likes

Lái kê lệnh bán trần để húp thêm ít hàng giá rẻ. Ae làm hò dô làm nốt cục giá 93. GIÁ TRẦN HÔM NAY LÀ GIÁ THAM CHIẾU NGÀY MAI. MÚC THÔI AE…

thằng này đúng là ngu mà, bọn doanh nghiệp thương mại điện tử thua lỗ triền miên, lazada, shopee, tiki nó dồn hết lực mảketing chẳng có tí lợi nhuận nào mà giá cổ phiếu cứ phi mã. mang tiếng học ở Tây về mà suy nghĩ ấu trĩ

Hợp lý đấy. 2 năm nữa chắc toàn xe sang. 1 cái chung cư của tôi đã thành 2 cái rồi. slight_smile:

2 đứa con CEO,DIG chuẩn bị cháy hàng và dòng tiền sẽ lại về với đất mẹ L14 trú ẩn

2 Likes

DIG lên mà vol bé thế này, 100x trước tết dương

Giờ có thêm thuật ngữ mới GIÃ CEEEEE kkk

2 Likes