DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hôm nay có ô bạn bên bệnh viện chỉnh hình gọi cho mình nói dạo này bệnh viện đón rất nhiều bệnh nhận bị vẹo cổ còng lưng và sái hàm ngoài ra tinh thần lúc nào cũng rất hưng phấn như chơi thuốc vậy, sau khi họp báo mời rất nhiều chiên da bác sỹ nhưng cũng bó tay với bệnh này, thì hội đồng quyết định hỏi thầy A7 xin tư vấn, thì thầy A7 nói bệnh này thì kg chữa được bởi vì càng ngày bọn nó sẽ càng bị còng hơn nghẹo cổ hơn lồi mồm hơn vì tiền đè nhiều quá ứ chịu được kkkkkkk, các a e hãy cố gắng luyện tập và ăn uống sinh hoạt điều độ để giữ gìn sức khỏe đồng hành cùng thầy A7 tiếp tục con đường gồng lãi các huynh đệ của tôi nhé. Gồng lãi cũng khó lắm đó các bạn ơi, nhà tôi theo thầy A7 3 đời gồng lãi rồi đó kkkkk. yêu thầy A7 và gồng lãi cũng mỏi người nên e chế ảnh cho vui các bác nhé :))))
1568_1215623559
kkkk.

9 Likes

Dig lệnh bán cứ vài trăm cổ như thế này thì lại CE à các bác ???

1 Likes

Đệch. Đéo ai muốn bán r. Volume tịt lắm. Dự phi khoẻ lắm đây. Ký tên Dig

Toàn vài trăm cổ thế này thì chết. Kkk

Từ khi biết đại ca xúc DIG lời được 500 củ rồi. Ko biết làm gì để cảm ơn nên mới xúc 1k L14 chi ân Thầy

6 Likes

Lại ce sớm

2 Likes

Bán DIG nghèo nhanh, giữ DIG nhanh giàu

2 Likes

10H nghỉ nhé AE, kkk

1 Likes

7x sút, xong 9x lại khen ngon lại múc, trading cho lắm ủn giá cho bố lên :grin:

17 Likes

3 cái lệnh to là tím lịm, múc nhanh khi còn xanh nào các cháu định đợi tím mới đua ak. Kkk

5 Likes
1 Likes

Vol cạn tiết cung. Dấu hiệu của siêu cổ phi xa

1 Likes

DIG cô đặc thế này chả nhẽ vọt luôn vài lít

62 Likes

Ghế ít đít nhiều càng ngày càng khó mua. Dấu hiệu ko đỉnh

54 Likes

Thầy ơi vọt lên h là phọt hết lên từ từ thôi

đẳng cấp chú ơi.kaka

Để em còn thở nữa

Cảm ơn anh A7. Từ lúc biết đến anh tài khoản của em đã thay đổi rất nhiều. Mừng quá ạ. Tư duy của anh đi trước rất nhiều người, bọn em đi theo ko kịp.

2 Likes

Loanh quanh trần trừ + Ngu dốt cãi lại không chịu đào tẩu Bank + Chứng + Thép chả mấy mà còn cái Nịt Anh nhể …Càng cãi khỏe càng chết… Kkkkk

1 Likes

thầy cho bọn e gồng lãi từ từ thôi thầy ạ, tiền nhiều quá đè kg chịu nổi thầy ạ