DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Broker: “Sau khi chốt lãi được 20% ở vùng giá 93, chúng tôi khuyến nghị anh chị em tiếp tục đợi chờ để ủn DIG ở vùng giá 120”

4 Likes

Múc sàn đẹp

ai múc được giá ngon không, ngoảnh đi 10-15’ mà biến động giá kinh, lỡ mất cơ hội flash sale

Đm mấy con broker ranh con cũng đi phím hàng cho ng khác, ngược đời vl

5 Likes

Những người xưng như thế thường là người có gia đình rồi, người ta gọi thay con bạn ạ. Cứ ông nào coi là nhiều tuổi hơn thì gọi là bác. Ngoài Bắc toàn gọi vậy.

1 Likes

Dig sàn dồi cổ đông ơi!!!

tâm lý của mấy con bạc sớm muộn cũng đâm đầu xuống đất thôi bác…

1 Likes

Cầm kim cương mà cứ sợ 1,2 phiên sàn với giảm giá thì sao ăn dc nhiều.Mình đã quá con sóng 6_7x thì 3 cái đỏ với xanh lơ chỉ là muỗi.Ae đu đỉnh yên tâm xác định âm 10_15% cứ thoải mái nhé có chúng tôi bên cạnh.:kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

thị trường chứng khoán là nơi những thằng có rolls royce đi hỏi môi giới chứng khoán lương 15 triệu một tháng cách làm giàu

7 Likes

Giờ mà còn rúc trong VN30 thì cứ xác định ép đánh bạc với lái

Nay mấy ông nhỏ lẻ sợ vãi sàn kkk; bọn bốc cờ tháng éo nào cũng dùng cái căn margin để doạ nạt. Các bố toàn tiền tươi không à ha ha ha

1 Likes

Cụ ơi, có thằng nào nó bán sàn DIG nhà mình rồi .

Hàng loạt chiên da khuyên NĐT chốt lãi, bảo vệ thành quả … việc đó nên khuyến khích, chúc mừng các bạn đã có lãi và chốt - Mỗi AE ăn 1 đoạn ( broker ăn đoạn gốc của Cây mía - Thường là đoạn ngắn và rất ngắn). Việc nhảy Tàu và Cướp Tàu là cả 1 nghệ thuật.
Còn riêng mình mã nào rẻ thì múc, ngon thì xúc. Xong thì ôm!

3 Likes

kê gần sàn mà múc, kệ chúng nó bán, đi chơi noel về nó lại múc giá 1xx :))))

1 Likes

Cổ đông trung thành đu đỉnh mát quá !!!

Cút ngay con bò này

1 Likes

Nay bên các cty ck ép xả thu margin. Cơ hội cho các bác lên tầu. Hãy tận dụng nhịp bán mạnh mà múc

Bảo mãi éo nghe đành chịu thôi ủng hộ bán bác ợ cho nhẹ, phang mạnh vào nào … 123 sút

Chiều nay CE nhé. Lệnh chủ tịch rồi. Thằng nào k trung thành. Bắn bỏ =))

2 Likes

Rung lắc tí rồi lại lên, ngựa Xích thố cũng phải nghỉ ngơi. Sàn 3 phiên mình cũng ôm chặt vì DIG đã cho mình TK x2,5 lần rồi