DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đã đc thuần hoá rối , trâu bò trong rừng sống hoang dã cả mấy triệu năm hoáng chi thằng đó mới hoang dã vài năm

1 Likes

Thôi bố đăng ntn cảnh báo thì ít mà gây tâm lý hoang mang thì nhiều dcmm

Cái nik cùi của mày,cho tao còn không lấy, ở đó có người đi hack, sống biến thái, tâm thần phân liệt vl, không biết đến khi nào mày lại biến hình làm chim lợn nữa đây

Sáng có thằng mạo danh đó

2 Likes

con lợn chiến lê lúc tím thì cụp đuôi chạy.lúc đỏ tý lại chui ra hang gáy nhỉ :D.như mày xứng đáng nghèo đéo sai dc.Vì m ngu từ tuy duy cho đến đạo đưc.thiên thời cũng éo độ dc mày :)))

Hôm nay các cty chứng khoán đang bán để chốt margin. Riêng Dig mà bán sau lại phải un giá cao

Đang Noel mà mọi người, chắc mọi người rút ít tiền đi chơi lễ thôi

Chục năm nay cứ đến kì Noel là thị trường lại biến động. Các cổ tăng mạnh thì chỉnh chút có sao đâu. Không chỉnh thì sao bật mạnh được.

3 Likes

Em cũng rút một ít lời đi bao gái đi Tour các bác ạ… Dù sao cũng lời quá rồi =))))

Em đi thư giãn về lấy năng lượng gồng lãi tiếp…

Mạo danh gì vậy bác e chưa hiểu

1 Likes

giá xanh thì vui ít giá đỏ vui nhiều :)) đúng ttck là nơi duy nhất ng nghèo tặng quà cho ng giàu đến cười dự án lên TV r mà còn vác hàng ra táng

Mạo danh a7 kêu chốt đó bác

2 Likes

Có đứa mạo danh thầy A7 kêu thoát hàng Dig, xong có 1 người đem lên f247 này hỏi xem đúng không đấy bác

2 Likes

Bọn nó giở trò thôi bác!

3 Likes

bọn ■■■ mất dạy thật đinh công mạnh nó chứ

1 Likes

bác nói giờ e mới biết vụ này

Mai noel rồi nên hôm nay nhiều anh em được tặng cây thông

dcm đợt tao mua cây thông giá 7x đây rồi sang năm thì bọn mày lại phải mua lại cây thông của tao giá 120k thôi kkkkk

3 Likes

a e DIGGER lên thì hô hào vui vẻ mà mới xuống 1 tí ti thì có cái rắm gì phải sợ bỏ qua ngắn hạn tầm nhìn nó dài ra thì chỉnh kiểu đéo nào cũng đếch sợ, thiên thời cản thế déo nào được kkkkk

6 Likes