DIG hành trình đến 500k không còn xa!

“Sóng” đầu tư bất động sản sẽ đi lên vào năm 2022?. Giữ DIG giàu sang phú quý nhé anh em

3 Likes

Bay hơn 200 triệu tiền lời vẫn vui vẻ

3 Likes

Phiên hôm nay tôi bay gần tỷ , vân kệ thôi

3 Likes

Dài hạn cứ giữ sợ méo gì. Lên thì phải xuống mới có đà phóng cao. Định lý đơn giản

Đúng rồi. Lến được thì xuống 1-2 phiên vẫn thường thôi. Cố giữ cơ hội giàu to lớn gấp trăm lần.

mai lại kê giá thấp mua tiếp

kg phải là lời hay lỗ trăm triệu hay 1 tỷ vì nhìn bảng điện với nhìn tài khoản suốt ngày thì nó sẽ rất ám ảnh, ở đây ai chả trải qua bao nhiêu lần từ 36 về 28 rồi từ 76 về 60 cả rồi, nên chỉnh là bình thường do thị trường chung nó chỉnh, còn như DIG với CEO hôm nay bán ra tí nào bọn nó cướp hết sạch, lên xuống ngắn hạn hay tài khoản tiền lên xuống đúng là khó chịu nhưng cứ nhìn dài hạn ra thì sẽ thấy bình thường thôi, bán chán rồi lại lên, giá 9x hôm nay sẽ là mơ ước của người mua giá 120k, như thầy A7 nói nhìn dài thì sống dai mà lướt lát nhiều thì chỉ có ra cầu mà nhảy

15 Likes

Hôm nay,mua con heo quay về ăn hết, mà dig ko có giá 100 kkk

Mai nó nhún về 1435 xong nó hồi nó bay đó mà các bác. nếu tầm nhìn năm 2022 là 2xx thì chấp thêm cây sàn nữa rũ cho sạch cho tay to họ cầm hết. Tay to cầm nhiều thì cổ trôi nổi cạn cung, như vậy cái cảnh mở mắt ra là tím có khi lại tái hiện ấy chứ.

1 Likes

khả năng nhún tân tới 142x nhé bác, có giá tốt hơn thì húc thêm… kkk

Hôm nay các lệnh múc tay to rất nhiều. Để xem sau đợt này cổ bên ngoài ko còn bao nhiêu, bay mới bung nốc.

Ngày 27.9, 3.11 + 22.11, DIG đều đã sàn

Chuyện gì xảy ra sau đó với DIG thì anh/em đều đã biết

Đợt này khá có niềm tin vào DIG !

Nên cứ có giá sale off là em lại phải mua thêm DIG thôi anh

4 Likes

DIG sàn 1 cây mà thấy Thái phạm lai chym hả hê lắm =))

Dig tính nav thì bh chỉ tầm 700k/m2 đất. Rẻ rách x10 lần nữa mời bằng tiền lấy đất nông nghiệp vị trí đẹp, đất nền vị trí xấu. X100 lần nữa mới gần bằng giá đất các khu đắc địa hiện tại .

Vào cơn điên, đất DIG tăng thêm x2 nữa ối zồi ôi, mang công tơ nơ đi chở tiền nhé các cổ đông. Hôm nay nhìn nó giảm 1-200tr. 3 năm sau một phiên tăng giảm biên độ 1-2 tỷ nha các bác

8 Likes

chuẩn rồi cụ ơi, e cũng kg muốn a e bị ám ảnh quá nhiều vì tiền tk lên xuống quá nhiều, cầm DIG thì phải nhìn dài ra mới ăn được lồi mồm bác nhỉ kkkkk

2 Likes

Sàn sàn sàn xúc xúc xúc

mai sàn nữa xúc chứ các cụ ? Nay ko thấy đại ka A7 bơm oxy cho anh em nhỉ ?

a e nhìn vol của DIG và CEO thế thôi nhưng phải trừ bớt đi 2tr cổ trao tay a e nhé nên tính ra vol cũng bình thường lắm

3 Likes

với vol và thiên thời sắp tới kg cản nổi thì e đánh giá là kg có rủi ro cái quái gì phải lo cả, chúc a e tối nay xem bóng đá việt nam vs thái lan vui vẻ, e dự đoán vn đập cho thái 2 - 1 kkkkkk

5 Likes

2 triệu cổ trao tay là sao bác ơi, em F0 chưa hiểu gì, mong bác giải thích ạ. em xin cảm ơn!