DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mẹ mới có 1 phiên sàn mà nhốn hết cả nháo :smiley: ngồi cmn yên xem các anh làm việc xem nào

Anh em chuẩn bị ăn uống rồi xem đá bóng đi, nay Việt Nam đá với Thái Lan đó

Xem đá bánh, nhớ lâu lâu online bắn tỉa chim lợn cùng anh em nhé bác, nó đang bay rợp trời ngoài kia, sao chưa thấy ập vào đây, hiện tại chỉ lai rai vài con mò vào đây, dự đêm nay và mai nó hoạt động mạnh … Kkk

1 Likes

Chắc quỹ quay tay làm đẹp sổ sách cuối năm báo cáo nhà đầu tư thôi :smiley:

DIG dọn nhà đón tết :heart::heart:

2 Likes

Phiên mai tâm lý chung thị trường xác suất đỏ cao. Anh em sẵn sàng tiền chưa???

1 Likes

ô kê bác nhé, hẹn các bác sau khi xem bóng bánh xong thì a e DIGGER vào úp bô chết cmn CL luôn kkkkkkkk

1 Likes

Anh long cũng ôm DIG CEO ạ? :laughing:

1 Likes

các a e chú ý báo chí đưa tin thế này dự là đêm nay đến ngày mai bão cấp 10 giật cấp 12 mà thường là có bão thì CL sẽ xuất hiện rất nhiều vào phá bĩnh ngôi nhà của a e DIGGER, mà các cụ đã nói rồi giặc đến nhà đàn bà cũng đánh, e chỉ mong a e đoàn kết nâng cao tinh thần cùng nhau đập chết mie bất kỳ con CL nào dám lượn lờ vào đây các bác các anh chị em nhé.

12 Likes

tôi theo 1 chân diệt chim lợn nhé cụ…

1 Likes

vâng ok cụ nhé cụ có súng dùng súng có gươm dùng gươm, gạch đá dép chảo xong nồi bàn phím chuột đều diệt CL rất tốt cụ nhé kkkkkk

1 Likes

Chym mạnh vào
Gọi cả họ hàng ra mà chym
Bọn a ăn dc tý váng mà toàn xxx tk
Chú ngon show mã ngon ra ae ăn ké
Váng váng cái loz

1 Likes

Hôm nay tất cả dòng đều nằm sàn chết mịa mà mấy thằng (con) khốn bồi bút media này lèo lái dư luận như chỉ có 1 mình dòng BĐS lãnh đạn vậy. Phải bác nào biết nhà thằng bồi bút này ở đâu, thì ace DIGGERs vào bắn cho chết mịa nó lun! Đọc câu văn mở đầu là thấy sôi máu với lũ này rùi!

2 Likes

Chào các con giời. Cho lão nói nhé

1. Cụ Tân Hoàng Minh mà nó đóng cọc đúng và đủ phát này thì khả năng dòng bds sẽ bước sang nhịp thứ hai, đó là: xác nhận dòng dẫn dắt. Chặt cụt mồm các con chim lợn như Thái Phạm, Long Phan, Bạch Huệ.

Đằng sau Tân Hoàng Minh là thế lực nào tôi không rõ, nhưng mới ra tin đồn thôi mà dòng tiền đã vào mạnh thế này, khi nó chốt cho lô đất Thủ Thiêm thì chẳng phải nói chắc các ae cũng biết ai là người hưởng lợi lớn nhất. Một mũi tên trúng 2 đích.

Tình trạng kinh tế trì trệ và giá cả leo thang vẫn đang diễn ra trong xã hội, số lượng người mới vào chứng khoán cũng vô cùng lớn nên ưu tiên cp có kỳ vọng như DIG là có.

1. Vấn đề một cổ phiếu tăng giảm là chuyện thường tình trong ngắn hạn vì có người nói phân phối kẻ bảo điều chỉnh tuỳ vào cách nhìn từng người. Với DIG thì:
  • Động thái liên tục đi xin thêm đất của lãnh đạo và khởi công dự án là đủ để ae nhìn nhận tầm nhìn, sự quyết liệt.
  • đợt giảm giá này khối lượng giảm 1/3 so với lần trước, mua chủ động ngang bằng bán chủ động, lệnh bán toàn nhỏ lẻ, vậy mua của ai? Ae tự trả lời
  • Gói kích cầu vẫn còn vài tháng nữa mới biết được thực hư, nhưng khả năng cao trong tình hình hiện nay VN sẽ có gói đủ lớn để một phần vực dậy nền kinh tế đang quá trì trệ, thậm chí là chốt hết tin xấu trong năm 2021 để tạo đà cho một năm 2022 khởi sắc. Vậy cú đạp lần này đối với leader DIG là cần thiết, còn sau đó thì như thế nào ae ôm cp từ đoạn 3x,6x chắc sẽ rõ hơn ai hết.
  1. Đối với các dòng khác
    Hnay cũng có rất nhiều mã bị đạp giảm sâu, lúc 13h15-14h có tâm lý hoảng loạn bán tháo cp. Xin nhắc lại với các bạn là vốn hoá dòng bds vẫn rất bé nhỏ so với Bank, Chứng, Thép.

Tiền đổ vào đâu là thiên thời sáng ở đó, nên có bị úp bô thì thiên thời vẫn sẽ giúp ae chiến thắng, không phải lo sợ vấn đề này.

A7 nhận dạy đệ tử trong thời gian này ae cũng nên biết vì sao, vì danh tiếng A7 xây dựng bao năm chỉ chờ có trận đánh này, A7 chắc chắn đào tạo ra chiến binh bách chiến bách thắng thì ông mới nhận lời dạy. Nên vấn đề với những ai chưa theo học, hoặc chưa có đủ tiền theo học là kiên trì, lì lợm lên. Thành quả sẽ đến, sau 3 năm nữa những ai ôm chặt DIG giai đoạn này sẽ bước vào một giới tinh hoa mới của xã hội

28 Likes

Bọn nó còn chết vì banks và thép nữa
Cãi Thiên thời, cãi A7 chỉ có chết kk

2 Likes

truyền thông media nó lái luồng dư luận kinh khủng lắm bác ơi, a e mình nhỏ lẻ chỉ có đoàn kết mới sống đc dài

4 Likes

Úp gì gặp mấy thằng lo zom. Gặp anh chấp TT sập về 1400 vẫn thế. Đừng mơ ăn hàng nhé.

Cả thị trường bay. Nhìn theo phiên xanh đỏ lắm lúc ớn

Tự Long gặp chú chắc cũng phải quỳ
Cây tấu hài số 1 f247 kk

1 Likes

Mai lại CE phát là chim lợn lặn mất tăm