DIG hành trình đến 500k không còn xa!

sao giao dịch lèo tèo thế các bác, vol bé tí

Mình nhà ở DIG Nam Vĩnh Yên đây, GĐ 2 đang làm hạ tầng, năm sau bán nhé, đã xin đc dự án Khu phức hợp nghỉ dưỡng – sân golf Hồ Vân Trục tại huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc (quy mô 1.000 ha), đang lập quy hoạch,
DIG NVY năm sau còn khởi công 5 toà chung cư ở giữa KĐT, hiện đã hoàn thiện thiết kế giấy phép, khoan địa chất, sẵn chọn ngày động thổ để xây

5 (1)
1giyalfbr09ggvxw1fo0ogblu

15 Likes

Vol bác bé, để bác ăn lồi mồm hơn ))

1 Likes

Thông tin bổ ích !

Trích câu nói của thầy A7: ‘’ Cầm vàng thấy cứt động đậy vứt mẹ vàng đi cầm cứt ‘’.

2 Likes

Anh em ôm DIG chặt đừng để mất hàng nhé

1 Likes
1 Likes

Cuối năm các quỹ có thể kéo vn30 làm đẹp báo cáo nhận thưởng, các bác F0 chưa từng trải cứ nghĩ Banks , thép dẫn dắt, Bán BDS bay qua ôm là đu đọt nha, mình chỉ nói thông tin để mọi người nhìn nhận !

2 Likes

Mỗi ngày vol lại tịt đi một ít. Mỗi lần chỉnh lại ngắn đi một tí. Đến khi các ông nhận ra thì ce mút chỉ r ko vào đc hàng nữa đâu.

1 Likes

AE cưỡi xích thố thì phải ngồi vững, cầm cương thật chặt mới chiến thắng được. Xích thố không chạy trên thảo nguyên mà phi nước đại, chèo đèo, nội suối, thác ghềnh nhé.

1 Likes

Nay DIG cân bằng với vol như cái tăm thế này sang tuần lại phi mút chỉ rồi mốc 120k cho tuần tới, a e DIGGER thắt kỹ đai an toàn kg ngựa xích thố mà chạy khéo lại rớt mất dọc đường kkk

2 Likes

Thằng nào lại lôi ra sút như phá mả thế :))

mỗi anh em lại vào múc thêm tý nữa hàng sale thôi nhỉ

Kkkk

37 Likes

nó là pha ép bán từ thị trường chung thôi kg có gì phải lăn tăn, còn lực bán của DIG có méo đâu a e cứ yên tâm

2 Likes

thầy A7 đã dạy rồi nhìn dài sống mới dai

1 Likes

Thiên hạ cứ đi tìm cơ hội giàu. Nhưng có khi trc mũi éo nhận ra. Thủ thiêm cả tỷ 1 m2. Long tân sát vách bơm tiền vài năm cũng như thủ thiêm, mà long tân 350ha

74 Likes

vẫn đang chờ giảm để xúc thêm

Toàn lệnh 100 - 200 của nhỏ lẻ bác ạ

1 Likes

Chờ giảm xúc tiếp. Xúc liên tục