DIG hành trình đến 500k không còn xa!

T+3 lãi đi rồi alo lại chưa muộn bro ạ :v

Kèm thêm lực lượng DIG AK47 nữa bắn chết hết chim nhợn là ngon kkk

1 Likes

Giải tán đi ăn giáng sinh, qua tuần tập trung diệt cl .:ok_hand:

1 Likes

Em rất tin ở thầy A7. Từ lúc biết đến thầy A7 em đầu tư rất hiệu quả nhưng lại nhàn hạ hơn rất nhiều. Không phải suốt ngày lo nhìn bảng điện tử, rồi phải căng não ngay cả lúc thị trường tăng hay giảm.
DIG, CEO,… Chỉnh vài phiên để tạo nền cho bước nhảy tiếp theo, cũng là cơ hội để hình thành các điểm mua mới cho những người đến sau. Nên cứ yên tâm tắt máy nghỉ ngơi thôi ạ :slight_smile:

5 Likes

Thế thì bạn kg hiểu đất Hàng Bài Hà Nội rồi
Chiều cao có 8 tầng nổi mà có tới 6 tầng hầm, nguyên 1 tầng hầm làm bể bơi, tổng chỉ có 104 căn hộ đẳng cấp 6 sao.
Đối diện Tràng Tiền Plaza, đi bộ 100m ra hồ Hoàn Kiếm
Trước đây Tân Hoàng Minh đền bù khu đất này đã 1tỷ/m2
Bạn có tiền chưa chắc đã mua nổi

Cút

CL đa nhân kách đi chơi noel đi vào đây làm gì

1 Likes

Nhất trí với ý tưởng của cụ về Đội giải phóng quân DIGGER, a e DIGGER dẫu có phải đốt cháy dãy trường sơn cũng phải diệt hết bọn CL chúa CL nhỏ

2 Likes

A7 thật giàu lòng nhân ái

Tuần sau bác cho e chân bắn tỉa nhé, ngắm bắn là sở trường rồi…:))

tòa này thì đắt khủng khiếp r, view hồ gươm, hạn chế tầng, ở đó tòa đó là duy nhất, có tiền cũng ko mua dc đâu. Mà nghe nói thm rút khỏi dự án đó r mà

1 Likes

Kaka chào bác. Lại đồng hành cùng bác bên Dig,có tiền là mua gia tăng và gia tăng thôi. Anh em đông, a7 và chủ tịch bơm oxy. Thoải mái ôm bá

Một tuần nhiều biến động nhưng DIG vẫn đóng nến 9x, chúc A7, chủ tịch và toàn thể anh em cổ đông trung thành, gắn bó vs DIG 1 giáng sinh an lành!!!

11 Likes

Theo bản thân mình DIG Tuần sau chốt năm 2021 9x cũng vui rồi.

1 Likes

Tuần sau lại tiến về ga Bắc Ninh

1 Likes

Lão bầu bĩnh bố trận đi anh em sỹ khí đã lên quân đông đủ húc đổ thành trì 100 hướng tới đỉnh cao mới về lực lượng quân sư a7 và chủ tịch thiện Tuấn đã đồng lòng

1 Likes

Chào bác, rất vui vì lại được trên chuyến tàu nữa cùng bác. Có A7 và Chủ tịch rồi. Chấp hết mọi thể loại chim lợn đa nhân cách. kkkk

1 Likes

Hôm nay Dig nghỉ chân ở hà nam để kiểm tra đôn đốc tiến độ lam hạ point center tiện ghé qua khu du lịch sinh thái hồ 3 hàng khảo sát khu du lịch nghỉ dưỡng để còn xây sân golf 18lỗ để anh em diggger khu vực phía Bắc và Bắc trung bộ ghé qua nghỉ ngơi

2 Likes

2021 lão ạ. Chứ 2022 công phá 500 rồi!

Giảm 50% thì anh em góp lại mua cho nó bức tượng con Lợn = vàng tặng cũng được :smiley: