DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lời nhỏ giọt quá

ok sorry bác nhé, nhưng quý I mà mở bán đc thì hơi khó đấy và DIG tất nhiên nó sẽ đợi sau khi có thông tin khởi công vành đai 3 thì nó mới là thời điểm mở bán tốt nhất nhé bác

1 Likes

Q1 chua dau, q2/2022 moi ma ban Long Tan, co ke hoach het roi

2 Likes

NVL nó đang bán nhà phố 200tr/1m2 mà nvl thì vị trí thua xa long tân và đi ngược đường chưa kể đất NVL giá vốn cao hơn DIG, còn DIG giá dự toán đó mà đến T3/2022 nó khởi công vành đai 3 thì bác cứ nhân nhẹ lên 3 4 lần giá dự toán đó, đất nhơn trạch chưa phất lên và bì đè lại cũng bởi đợi vành đai 3 khởi công thôi đó bác

7 Likes

Các bạn nên nhớ chứng khoán là sự kỳ vọng vào tương lai! Nên giá cổ phiếu thường đi trước 6 tháng đến 1 năm! Nhiều bạn đầu tư mà muốn rõ ràng thì sẽ không bao giờ thành công vì lúc rõ ràng thì giá cổ phiếu đã phản ánh, ai cũng thấy ngon. Muốn thành công bạn phải tự phân tích đánh giá và dự báo được xu hướng phát triển tương lai của doanh nghiêp!Với DIG nếu nói 10 năm về trước thì chưa gặp thời. Nhưng từ 2021 trở đi là thời của DIG. Bởi DIG có gì ai cũng biết đó là quỹ đất vùng ven sạch và rất lớn, hưởng lợi rất lớn từ đầu tư công, cổ đông cô đặc, lãnh đạo có mối quan hệ tốt với chính quyền và quyết tâm đưa DIG lọt tóp 3 cty BĐS lớn nhất Việt Nam thì vốn hóa ít nhất cũng 300k tỷ. Thực tế cho thấy với tốc độ đô thị hóa nhanh, sự phát triển mạnh mẽ của thập kỷ ô tô thì đất vùng ven lên ngôi!

10 Likes

Giờ mới là khởi đầu thập kỷ ô tô! Chính vì vậy cũng mới là chân sóng đối với DIG. Chính vì vậy chu kỳ tăng giá cổ phiếu DIG mới chỉ bắt đầu và theo mình dự báo có thể kéo dài đến 2028 là ít! Nên việc xác định đầu tư vào DIG cần có quan điểm rõ ràng, tầm nhìn dài hạn các bạn sẽ vượt qua rung lắc để tiến đến thành công, và đến 2028 giá cổ phiếu có thể gấp hàng trăm lần so với bây giờ(tính cả chia tách cổ phiếu với cổ tức bằng tiền). Chúc các bạn vững tâm bền trí vượt qua khó khăn để cùng với DIG đi lên và chúng ta trở thành những đại gia trong tương lai! Tầm tới thì tiền tới!

15 Likes

Dig vào giai đoạn đầu của chứ kỳ bứt phá và lớn mạnh nhanh chóng của doanh nghiệp. Giá hiện tại đang quá rẻ và mới bắt đầu vào chân sóng

DIG tuổi gì so với chất lượng nhà của NVL

mày lại ngứa mồm à khách mua nvl nó đang kêu ầm trời vì nhận nhà thì nhà thi công chất lượng kém, ở việt nam này nếu so về chất lượng thi công thì tao công nhận là có thể DIG thua vinhome còn NVL tuổi kẹc nhé

5 Likes

T này nó có biết j đâu cụ. Suốt ngày sáng nhổ chiều liếm hết ngày ý mà.

3 Likes

Nhục lắm con trai ta. Sang mai vào là phải múc nhanh ko các bố ko đợi con đâu Trung

1 Likes

Các bố cứ thần thánh hoá lên. Phải biết nhìn ra cái tốt và cả nhận định cái xấu thì mới đánh giá khách quan được

2 Likes

Riêng cái khoản đánh giá đất theo đường chim bay là thấy buồn cười. Như cái đồ trẻ con

2 Likes

Nếu nói về chim bay hay chim kg bay thì bố xin lỗi con trai là NVL cũng đéo có tuổi để so

4 Likes

Em thông cảm thằng Trunh con anh nó là Chim Lợn chie biết kêu ec ec đã được bay bao giờ đâu mà biết

1 Likes

Nói tóm lại là mai Dig kéo ce là chim lợn hết éc éc

1 Likes

E mới bán lô đất cũng dc kha khá mai rình mò dig ceo giá đẹp là e xúc đổi đất thành cp

3 Likes

Kệ mẹ tụi cl bác ơi đã là chim thì ăn nhặt ăn vãi thôi còn cl thì ăn xác thối

1 Likes

Dig cách đây 2 năm anh em bạn bè tôi đã vào mua với giá 13-18 khi chủ tịch thiện Tuấn đang mua cổ phiếu vào. Giờ mới thấy đầu tư vào Dig trúng lô đề gọi bằng cụ.vì tôi biết viên kim cương trong cát sẽ có ngày dc khai quật.về tiềm năng Dig mới bỏ tiền đầu tư các dư án đất đẹp giá vốn thấp lãnh đạo nhân hoà.muốn đưa cty phát triển.sắp tới đầu tư công bơm tiền Dig mới ở thời kỳ đầu dường đi còn dài

3 Likes

Đảo đại Phước ngay cạnh đó bán từ lâu làm gì có giá 45tr/m2. Long Tân khi mở bán ít gì cũng 55 -60tr/m2. Trong lịch sử VN có bao giờ mà làm đường đi ngang qua đất ko tăng giá đâu. Ai chym mặc kệ, bị chửi nhiều thì tiền bạc nó cũng tự động mà rời xa thôi…

1 Likes