DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG với CEO bây giờ là kiểu “thằng ở trong ko muốn ra, thằng ở ngoài ko dám vào” nên thanh khoản càng ngày càng teo lại, như thầy A7 có nói đó là dấu hiệu của 1 siêu cổ ạ. Cám ơn Thầy A7, cám ơn chủ tịch.

Cám ơn Chủ tịch & thánh A7 ạ!

vậy e phải tim tích cực cho bác để bác lên 2 300 tim mới đc bác nhé kkkkk

1 Likes

nãy ra đường e sướng quá tí thì ôm 1 e gái vào lòng cưỡng hôn cho 1 phát kkkkk :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Cung ngày càng bé thế này bay mút chỉ chậm chân chỉ có gào thét rồi chết đói

61 Likes

Hôn xong vào trại 2023 ra lại vớ 1 mớ ,nên 1tr 1 cổ :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

A7 người lùa gà vĩ đại
Kk

7 Likes

mấy ngày qua báo chí nói về đầu tư công nhiều quá, nay hàng đầu tư công KSB cháy hàng rồi đại ca A7 ơi. đúng như đại ca nói phải đợi bung đầu tư công mạnh thì KSB mới chạy mạnh dc

1 Likes

Sắp lên đại gia mà bác đổ đốn xớm thế

1 Likes

SONG TUẤN HỢP DIG
Chúc chủ tịch và đại tướng quân @Sieucophieu12345 sức khỏe viên mãn, dìu dắt con tàu DIG

2 Likes

Chủ tịch đã nâng tầm tham vọng :star_struck: :star_struck: :star_struck: " TẬP ĐOÀN BDS SỐ 1 VIỆT NAM" Digger nâng target 686K/cổ năm 2022 chủ tịch nhé.

2 Likes

kkkkk nếu mà đc như thế e cũng nguyện vào trại luôn bác :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

kkkkk có tiền nhiều là e lại thế bác ạ :laughing: :laughing: :laughing:

chia vui cùng bác nhé e cũng có KSB kiên trì cầm theo phân tích của thầy A7 từ tháng 8 giá 29 bác ạ, KSB 160k thẳng tiến hahahaha

2 Likes

Công thành 100 xong AE DIG đi chọn mỹ nhân hết rồi hay sao mà bỏ diễn đàn trống vắng thế này.

1 Likes

Bạch ọe chắc đang ôm bank vs thép khóc lụt 1 dòng sông đại ca ơi

bác nói quá chuẩn nhỉ ngày xưa công thành xong là đi tìm mỹ nhân thật kkk

Chia vui cùng bác vậy là lại cùng thuyền rồi bác tuyển chân dài tậu đu thuyền ới e vs

1 Likes

Cảm ơn ngài Chủ tịch ! Cảm ơn thầy A7 và Tập đoàn cổ đông DIG !

1 Likes

Chân dài h toàn mê ae digger thôi hâhhaha

1 Likes