DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cho tài Nguyễn đi đầu diệt chim lợn trước quét sạch đám t+

2 Likes

ok cụ nhé có tín hiệu là chém cụ à kkkkk

Lại nhớ thằng chọi con lập pic hỏi % đất sạch kkk

1 Likes

tiên sư nó bác ạ e nghĩ lại cứ cười ỉa kkkkkkkkkkk

Bác nói đúng quá. Nhiệm kỳ này trung ương sẽ hỗ trợ Tp HCM một cách bạo liệt về vốn và cơ chế để làm nhanh đường vành đai 3, và đang tính làm thêm một số đoạn khác quang tp HCM nữa.

DIG, CEO vào vị trí xuất phát. Chuẩn bị…

Chém nó nghẻo luôn đấy cụ. Chọt mông thôi, để nó còn CL tiếp, ae còn có cái mà diệt tiếp chứ
image

1 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: ok bác nhé a e ta dù sao kg dồn CL đến đg cùng chứ nó tuyệt chủng a e lại mang tiếng là tội diệt chủng kkkkkk

Đéo hiểu sao lại có những thằng ngu đi học Thái Phạm. Nó toàn tỏ ra nguy hiểm chứ có là chuyên gia j đâu. Nếu muốn hiểu về vĩ mô thì tìm mấy chuyên gia giỏi như anh Trần Đình Thiên, anh Nguyễn Xuân Thành,… mà học.

1 Likes

Có a7 đời em được ấm no :smiling_face_with_three_hearts:

Mời cụ một chén trc. Cứ phải cơm no rượu say oánh mới xung. Kkkkk

1 Likes

hnay DIG công phá 100k mà tạo ra hiệu ứng mạnh đến nỗi lượng truy cập tăng đột biết khiến F247 sập lên sập xuống các bác ạ kkkk, cứ tình hình này DIG khiến F247 sập liên tọi mất :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Tháng 3 thầy đưa chứng chỉ quĩ ra đấu giá, chắc chắn lúc đó thầy sẽ là bậc thầy số 1 đầu tư chứng khoán VN. Đệ tử của thầy khắp muôn nơi xin ủng hộ con đường thầy đã chọn.

Bán chán xong đất bố tăng lại đua CE nào

31 Likes

Thảo nào e rút ra chọc vào mấy lần

1 Likes

Chết dở bà già e chưa vay kịp vốn mà như này lại mua giá 15x mất… mong trời phù hộ mấy bố ngân hàng nó xét tín dụng nhanh nhanh để còn múc cho đủ khối lượng.

3 Likes

e cũng bị như bác đấy ạ, hnay cày vào f247 hơi bị mệt kkk

Cay thế nhỉ hô hô

Ngày nào em còn dấu vợ đi cắm sổ đỏ, nay khoe vợ thành tích, vợ bảo còn cái trong két cắm nốt đi :smiley:

1 Likes

Sáng nay bận quá trưa mới lên xem thấy DIG đã 1xx . Bái phục Thầy A7 :sunglasses::sunglasses::sunglasses: