DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chân thành cảm ơn chủ tịch đã quan tâm đến anh em cổ đông DIG!

E nghe Bác: nghỉ Tết mới xoay đc thêm, sáng mai E lại tích sản tiếp.

DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

Chu kỳ bơm tiền kích thích kinh tế đến 2026. dòng bđs mà tâm điểm là DIG của chủ tịch đang ở chân sóng thần. mỗi cổ đông mua tích sản để hưởng chọn con sóng này phải hem ngài CT.

Mình mới vô cho mình hỏi phải chủ tịch thật k bác ???

em đã all in vào DIG giá 3x, và cá kết bây giờ em đang phải vay bank để có tiền lấy vk :))

2 Likes

đất vàng nhưng chuyển đổi công năng được không, mấy ông cổ phần hóa mà không đưa vào giá trị cổ phần hóa là toi hết

1 Likes

Câu này nhiều người hỏi
Với tôi Chủ tịch thật hay ko ko qtrong
Quan trọng cổ đông DIG có thủ lĩnh tinh thần, chủ tịch của niềm tin và hy vọng

4 Likes

26 Likes

sam chơi tỷ trọng thấp cũng được, chứ sam cũng có ít đất nhơn trạch, agg ko đánh giá cao

1 Likes

Cướp ! Hiếp ! Giết ! Múc ! Xúc ! Húc!!
Kkk

35 Likes

Phake bạn ơi :)))) chủ tịch người ta phải đi lo làm ăn chứ lại vào forum chứng khoán thì có mà chết cả lũ (như Nhân Louis). Dù sao chủ tịt phake loại 1 cũng chuẩn phết đấy :)))) cứ coi ngư là người phát ngôn cũng đc :rofl::rofl::rofl:

Mang tiền về cho mẹ!
Mời ae Dig nghe nếu nhiều tiền quá ko biết làm gì

Chủ tich cho thông tin dự án bán bên ngoài khoảng nào để bọn e bên ngoài mua thêm vài căn biệt thự nhà phố bên ngoài để cho công ty cho doanh thu thêm luôn ! Đã ko ủn thi thôi ủn phải cả ngoài cả trong luôn ! Sau này dc cả cổ cả nhà của dig

Hỡi các con giời gặp thời được A7 mời vào đời bằng cổ đất.

Lấy của người giàu chia cho người nghèo được rất nhiều giai thoại trong lịch sử nhắc đi nhắc lại bằng những cái tên như Rô bin hút, mai cơn dách sơn,… lên google tra không thiếu.

Đến thời A7 thì khác, ông không những cho người giàu cơ hội đóng góp cho cộng đồng, mà còn đả thông kinh mạch, giúp cho hàng triệu người mở ra con mắt thứ ba để nhìn rõ những cơ hội giàu sang phú quý.

Hơn ai hết, tôi vẫn nhớ lời thầy, rằng đừng mong giàu nhanh trở thành triệu phú mà hãy tạo nền trí tuệ, xây nên đẳng cấp.

Khi có đủ khả năng, trình độ, đẳng cấp, khi bạn xứng đáng, thì tiền sẽ tự chảy vào túi của bạn.

Ôm một siêu cổ chưa chắc đã giàu, khi nó từ 1 đồng lên 3 đồng bạn bán, bán xong nó phi thêm chục lần nữa… đều là những bài học kinh nghiệm quý giá mà A7 đã đúc rút ra, truyền lại cho các con giời bằng những từ ngữ dân dã dễ hiểu nhất có thể.

P/s: Nói trắng mẹ ra là bh A7 chọn cho r, chỉ việc mua DIG, L14, CEO rồi ngồi lì ở đó, có mỗi thế còn không làm được thì làm cái mẹ gì bh?

22 Likes

Em sẽ đồng hành cùng chủ tịch hết năm nay, em đang all in DIG rồi :heart_eyes:

Mang DIG về cho bồ nhí, kk

1 Likes

Kkk

35 Likes

Ae theo A7 auto giàu có đẹp trai, kk

4 Likes

Thầy ơi, giữa dig vào ceo em nên cho bên nào thầy. Do em mới mượn đươcj 500trieu muốn mua thêm .

1 Likes

mượn thêm 500 nữa mỗi con 500 :d

1 Likes