DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kk

6 Likes

Đệ của đại ca A7 bây giờ mà họp có khi bằng dân số của 1 thành phố nhỉ.

1 Likes

Em cứ có tiền lại múc Dig liên tục

Anh Bình LS có lần kể cho bọn e nghe, Thầy đôi khi cao hứng hô vậy, một số ae đệ tử thầy cứ tưởng thầy kiểu up bô, kkk, sợ vãi đái, nhưng thực ra những ai theo thầy nhiều năm mới hiểu, thầy quá tuyệt vời, con người quá hào sảng. Kkkk, E chưa dc gặp thầy, chỉ cần nghe giọng thầy nói thôi là phải tất tay theo thầy, e cảm ơn thầy A7 nhiều nhiều, kkkkk

15 Likes

Nay em gia tăng DIG được không A7.

Còn rẻ lắm

41 Likes

Nghe giọng tay MC này nói chuyện rất tức tối Dig Ceo. Chắc đang ôm bank thép. Nên thấy bds phi là gato =))

10 Likes

Thiên thượng thiên hạ,Duy ngã độc tôn
Ký tên : A7

Cu MC này và cả đội biên tập phỏng vấn chuyên gia lởm nhiều quá. Bị nhồi tư duy ngu. Chấp làm gì bọn nó. Chỉ hận chúng là lái người dân, cần lao vào con đường sai trái mà chúng gọi là có ăn có học. Nghiệp quá.

image

DIG CEO L14

2 Likes

mở phiên chiều là đớp sạch :))

lần trc DIG ở giá 6x cũng nói sốt nóng, mà sau nhân 2, lần này chắc cũng thế bác ạ kkkk, cứ vtv ra tin là y như rằng DIG lại x2 thế mới nói vtv quảng cáo pro quá :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Bác nói em ư. Vì em là đang bà😢

1 Likes

nó cứ càng dìm hàng, cổ lại cứ càng phi, tức quá hóa điên mất =))

1 Likes

Lên VTV liên tục chứng tỏ hàng cực hot, không phải hàng lái , làm giá vớ vẩn đâu nha.

3 Likes

Nhà Tài trợ là HDBank nhé! Góc trái màn hình kìa. Dìm thế đéo dc các bố DiG CEO dc. Các bố là quả bóm càng dìm thì càng bật cao nhé! Lúc méo nào cũng trên cơ mặt nước nhé! Bank Thép

7 Likes

Giờ khoảng 2 triệu tài khoản ck mà vào đớp DIG thì nó lên giá nào nhỉ :))

1 Likes

E mua thêm vui thôi ạ , e ôm 50k giá tb 56 tk1 để đấy lên 500k rồi tính tiếp ạ :star_struck::star_struck:

5 Likes

sr người chị nhé kg phải e nói xấu hay hạ thấp người phụ nữ đâu mà ý e là bọn nó tầm nhìn còn kg bằng chị e ấy kkkkk

3 Likes

kkkk e đang tính là sau đợt này DIG lên 200k e phải bay ra hà nội đến phố lạc trung để mời TGĐ của VTV ly bia cảm ơn bác ạ :rofl: :rofl: