DIG hành trình đến 500k không còn xa!

trần cứng rồi, đặt ATC may ra khớp hoặc đợi sáng mai, kk

em k có rớt cổ nào hết lúc chỉnh 95 lại thê 10k cho chắc dạ hee

1 Likes

41b09a97a3f1f24faab8772d9072a4a7373f4dbc_2_522x500
Ae cổ đông DIG hạn chế quay tay, thường xuyên tập thể dục mới có đủ sức gồng lãi DIG đấy, con sóng này còn rất dài, khổ tận cam lai, giàu sang ở trước mắt, ae không nắm bắt lấy cơ hội nghìn năm có 1 mà A7 & chủ tịch mang lại,thì không biết bao giờ mới giàu đâu.
SINH RA NGHÈO KHÓ KHÔNG PHẢI DO BẠN.
CHẾT ĐI TRONG NGHÈO KHÓ THÌ CHẮC CHẮN LÀ LỖI DO BẠN RỒI.
MÚC! HÚC! XÚC!!!

5 Likes

Điểm danh cụ chỉnh chỉ múc thêm không bán nào. Em trước nhé

1 Likes

Tây lông nay lại cướp mất gần 170k DIG, bọn này khôn hay dại nhỉ :slight_smile:

DIG ngày giao dịch dưới 1%, đặc.

Đây là chủ tịch với A7 bù đắp cho ae 3 ngày nghỉ ngóng chờ nên làm quả ce sớm đấy mà,từ mai cứ ce lúc 2h25 thôi chứ sớm quá lại hết ngày nhanh kakaa.Thế này chắc tết âm làm quả 140-150 thì lại khổ ae dig lồi mỏ.

2 Likes

hôm trước e thấy đề xuất bơm 700.000 - 800.000 tỷ hôm nay có 350.000 tỷ buôn quá.

Sau này dân gian sẽ truyền tay nhau cuộc sống sang chảnh, nta đi đám cưới mừng bằng cổ “dig - ceo” người ta khoe giàu sang bằng số lượng cổ “dig - Ceo” nhưng hơn hết nta chứng tỏ sự sáng suốt bằng số lượng cổ Dig- Ceo đang năm giữ cùng lợi nhuận xxx%.

Năm 2008 khủng hoảng tài chính toàn cầu nên sập, còn giờ kg có khủng hoảng thì tăng vô tận luôn àh???

chia ra nhiều gói bác ạ, tránh tình trạng bơm bóng BĐS nhanh quá

1 Likes

Còn nhiều gói em ơi
2007 có mỗi 17k tỷ bù lãi suất mà đất x20-30 lần đấy

50 Likes

Đợt đầu 300k tỷ, dig cứ mút tạm cái vành đai 3,4 hà nội, tphcm là ấm r. Còn đầu tư công quanh vùng bà rịa vũng tàu nhà nó nữa chưa tính. Long Tân không khéo 15 tỷ đô vẫn còn rẻ.

8 Likes

Tin mới nhận từ tờ báo con chim chào mào.
Vấn đề quan hệ chính trị của DIG vượt xa hơn kỳ vọng, ko chỉ là một mà là ba, bốn.
Muốn biết thế nào, hồi sau sẽ rõ!

19 Likes

l14 hôm nay trở lại đường đua rồi chưa bao h đầu tư mà nhàn đến thế cả ngày k biết làm gi các bác ạ

52 Likes

thầy ơi hôm nay phiên mở màn chào năm mới 2022 của tam sàn thì L14 DIG CEO chấn động tam sàn thầy ạ, quân tào vứt hết cả áo mũ dày giép gươm giáo mà chạy phần thì rơi xuống sông mà chết phần thì cởi giáp quy hàng kkkkkk

14 Likes

không phải nịnh hót đâu, chứ tầm của thầy bây giờ phải ngồi điều hành chính sách thì dân mới đỡ khổ được

4 Likes

Xin cái link cụ

Sao được, mỗi người 1 vị trí thích hợp Bác ơi