DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Victorya Hậu Giang mà chính thức mở bán thì đúng phi như CEO luôn, muốn mua phải xếp hàng

6 Likes

chắc đội nào vác 1tr cổ fang giá tím ra để muốn dìm giá dìm hàng để hòng giá giảm để chim chuột đây mà, nhưng cổ đông DIG giờ cứng và lỳ hay chai lỳ vị bí tím quá nhiều nên mấy thể loại này làm sao dọa đc a e huynh đệ chúng ta chứ, mà e sợ chim chuột kg thành có khi còn bị đội khác cướp mẹ hàng lại thành công dã tràng kkkkkk

6 Likes

cụ nói chuận.hàng mịn giá còn quá rẻ như thế này thì lại cướp trên gian mướp

1 Likes

DIG giá nào cũng thấy rẻ

Cứ để tụi nó bán, rồi sẽ phải quay lại ủn thôi,

Mặc kệ đời! Vốn còi gom bỏ lợn

3 Likes

Có người chốt lời mới có người mới lên tàu mà các cụ, tàu lại lướt tiếp thôi

Theo tôi trên thị trường ck này cho đi những kiến thức vĩ mô kt cho a e nhỏ lẻ f0 chỉ có đại ca @Sieucophieu12345 còn bọn lều báo chỉ là bọn bơm vá cp viết lên để dụ gà vào dòng bọn chúng đang kẹo bi. Bọn lm video lai chim lai cu lên bán sách bán khoá học.thị trường ko đi theo cảm tính của ông ông nói vô lý đầu cơ,1 số tay đánh thuần ptkt xem chart rsi ichi mò cu, trend line đánh toàn thua quay ra nói là thị trường tăng ảo

3 Likes

Càng lên cao, một số ít các nhà đầu tư đạt kì vọng sẽ bán ra, số còn lại sẽ tiếp tục nắm giữ. Các nhà đầu tư mới nhìn thấy còn cơ hội sẽ múc kịch liệt. Do đó, càng lên cao, volume càng cạn kiệt dần vì không ai muốn bán.

1 Likes

1 Triệu thôi ư. Muỗi đốt inox thôi, cân lên hết veo rồi

2 Likes

Ai bán cứ bán! Bởi họ có quyền nghi ngờ! Nhưng đảo hàng với cp đang uptrend mạnh thường dễ mắc sai lầm lớn : 1 là bán mua cp khác dễ dính phốt, 2 bán mua lại dễ mua giá cao hơn! Nên với cp đang chu kỳ uptrennd mạnh mình chọn phương án nắm giữ dài lâu đến hết chu kỳ!

9 Likes

" chiều tím ko mây … "

chuẩn rồi bác cứ nhìn kết quả là biết bác nhỉ a e đệ tử thầy A7 đều tiền nhiều ngoác mồm vẹo cổ cả chứ có như bọn bên kia túi rách ví thủng mắt thì cứ trợn ngược nói năng thì ú ớ đến khổ bác ạ kkkk

2 Likes

Càng lên cao càng ít tụi T+, trading… cổ càng đặc đi càng nhẹ

DIG cứ lên vèo vèo thì lại nhàm quá nên chắc lái tạo tí căng thẳng drama cho a e thêm hưng phấn ấy mà kkkkk

3 Likes

Tiền đang chốt lời Banks để về với đất, anh em cẩn thận mất hàng,

4 Likes

Cứ sáng ra đã tím đúng chán thật A ạ
Đúng mấy ô nhà nghề ck bảo đầu tư ck là rất nhàm chán, khó nhất là ngồi im ko làm gì cả
E nguyện ngồi im vs dig vài năm nữa đợi thầy hô rút quân là rút :-))

2 Likes

Xuân này ấm no r anh em ạ.

1 Likes

AE chốt lời hết chưa?

Chuẩn bị tiền mà múc thêm nha ae