DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hình ảnh
E theo thầy A7 đc 3 tháng. Cầm đúng 3 mã thầy giữ.L14. Dig. Ceo. Kết quả đây. Cám ơn Thầy A7 rất nhiều. Chưa baoh nghĩ lãi bằng lần nhanh thế

18 Likes

90% mai lại tím ngắt rồi.Hôm nay các con giời táng với phang ầm ầm,đè gần 1tr cổ tím từ sáng mà cuối phiên vẫn múc hết.Ôi thời của mở mắt ra là tím như thầy 7 tiên lượng đã tới.ae đi mua đòi nhậu đi tối làm trận say đến tuần sau mới tỉnh nào :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Chúc mừng bác nhé

1 Likes

Chúc mừng bác

1 Likes

chủ tịch ơi đừng giã CE nữa trẻ con bọn em không quen, kiếm tiền dễ quá sinh hư hỏng.

Tham lam :joy:

:rofl::rofl::rofl:

Lại ối giời ơi kkk

1 Likes

Thầy là người tiên phong và chắc cũng là duy nhất nhận sứ mệnh thiên triều giúp người người nhà nhà ấm no giàu sang, Phú quý. Là người đầu tiên định giá lại giá trị bất động sản Việt Nam và cụ thể là cổ phiếu bds Việt Nam. Cho phép em thay mặt tất cả những người yêu mến Thầy về tất cả…từ tầm nhìn, kiến thức kinh tế, chính trị xã hội, đặc biệt là tấm lòng rộng mở, cho đi tất cả …để mọi người có sự giàu sang đến thời điểm hiện tại… lời tri ân, lời cảm ơn chân tình nhất . Cảm ơn Thầy A7. Chúc Thầy và gia đình vạn sự bình an, may mắn, hạnh phúc và thắng lợi trên mọi nẽo đường kinh doanh. Cổ đông DIG và Ceo, đang gom tiền làm cổ đông L14 said.

3 Likes

giờ chỉ biết ôm thật chặt, thò ra là chúng nó cướp ngay, kệ m mấy con chim lợn chúng nó đang gen ăn tức ở thôi , cái ngày dig sàn 2 phiên liên tục từ 70 về 65 hôm sau san tiếp vẫn cười như nghé , còn bây giơ thì chấp hết, ae DIG còn phải sợ gi nữa

1 Likes

Mai sẽ ủn ủng hộ 20k DIG để chuẩn bị chào đón DiG sẽ đón mốc 150k trước tết âm

10 Likes

Trời đã lạnh rồi cứ bắt cởi trần mấy hôm liền thế này có chết ko cơ chứ, tím hết cả người rồi

Các bác chất thật. Em nhỏ lẻ đi theo đóm ăn tàn, chỉ mong có người ủn lên như bác.

Những anh em gắn bó vói DIG từ 2X,3X thì tận 100X vẫn múc vì DIG là siêu cổ tiềm năng là vô cùng lớn, chứ không phải thể chộp giật vào ra như chim, xúc xúc và hold, hold, xúc xúc để tài sản tăng trưởng, nên không lạ gì anh em xúc và vẫn tiếp tục xúc nữa mà không bao giờ có từ bán trong đầu!

8 Likes

Chỉ cần DIG tương lai bằng NVL bây giờ thì DIG đã có giá 300k, mà DIG tương lai ngồi cùng mâm với NVL thì thôi rồi. Siêu cổ trăm năm khó kiếm. Ôm chặt báu vật thôi anh em ơi.

2 Likes

Hơn nữa là khác nhé.

2 Likes

Mấy thằng đần đó không gặm dc cổ bds quay ra nói phi ảo phi lý .con em lều báo sau thời gian covid tránh dịch ở tịnh thất bồng lai.chắc ăn nh khoai ngứa.ngứa mõm lên viết báo dìm hàng bds rồi bọn nhà đài vứt ti vi dìm hàng.anh em đầu tư phải tỉnh táo dùng lý trí.thời tới cản giàu không nổi thời bơm tiền
Dig:đầu năm giã 2ce :)))

1 Likes

Cảnh báo AE : DIG đang trong giai đoạn phân phối rồi nhé!

Tiến sĩ Alan Phạm rất thất vọng và căng thẳng sau khi ôm thép và bank …

1 Likes