DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đi học các lớp chứng khoán, ninja chứng khoán, tỉa nến, chứng khoán theo luật nhân quả, i chi mò ku,… tốn chục triệu vẫn nghèo.
Ngồi nghe A7 chém sương sương… GIÀU.

Phi lý :))

13 Likes

Trung thủ, cao thủ, thấp thủ, chuyên gia nến chart FA,TA học A7, theo sớm, hiểu sớm, tin sớm thì giàu sớm, còn không nhẹ thì mất khách mất học trò, mất cơ hội giàu sang thế thôi!

1 Likes

Em ngồi xem hết các video của A7. Phục tầm nhìn của thầy, mà thầy lại chính trực cái gì biết thì trả lời chắc chắn làm mọi người hiểu rõ và theo, không như anh Thái toàn tôi nghĩ sắp tới nó…xong bây giờ lại thêm cái tuyên bố trách nhiệm, trả lời xong mọi người vẫn mông lung, không biết thế nào.

3 Likes

hàng ngon nhưng chỉ sợ anh em trong tổ lái tự bán lên đầu nhau thôi

https://onlinenews48hr.com/khu-nghi-duong-5-sao-dang-cap-quoc-te-dau-tien-tai-vinh-phuc/?fbclid=IwAR2TymoGQSxWqCVhfa6bBRqyH_Vq-fXDCR8wEfcaLQCoCviFBvCHdxPY1MY

2 Likes

Kungfu stock vs A7
A7 vs chưởng môn Kungfu Stock (Thái Phạm)

1 Likes

Tp thì bán chốt bán => cầm tiền mặt => còn cái nịt

1 Likes

bạn hỏi những câu mà nó mâu thuẫn trong chính câu hỏi vu vơ của bạn.
cuộc sống không có niềm tin vào điều mình ấp ủ trao cho thì nó rất mông lung và khó tiến xa

Bạn thấy đủ rồi thì bán đi sẽ có người thế chỗ bạn . Quyền mua bán là quyền công dân !

Có khi nào Thái cũng gom DIG CEO nhưng vì sĩ diện nên vẫn chửi nó k bác nhỉ . Kkkk

1 Likes

Nghe Thái Phạm, Long Phan chỉ nên để hiểu xã hội còn nhiều thằng ngu và anh em còn cơ hội giàu sang. Còn nghe theo bọn rách đó anh em chỉ béo làm giàu cho bọn nó còn mình thì nghèo đi.

dig=rich !

L14 trắng bên bán lúc 9h01

1 Likes

Cổ tốt không ai bán thì nó tăng, mấy thằng ngu suốt ngày chửi là tăng ảo rồi đi phân tích rồi chê bai, khùng

1 Likes

Hôm nay đồ đệ thái phạm qua cướp hàng hay sao mà L14 ce sớm thế, kkk

1 Likes

cảnh báo chim lợn,mày sắp bị chúng ông dìm chết bằng nước bọt và sự tra tấn giá trị DIG.mày sẽ cắn lưỡi để chết con ạ

mấy bọn CHIM LỢN giờ không vào cà khịa cổ đông DIG nữa nhỉ ? Hay chúng lại ngồi chung thuyền với a e mình rồi !

có chim lợn thể hiện bọn nó đang thèm thuồng như thế nào, mấy con ở đáy thì k baoh thấy có chim lợn cả :smiley:

ko dám mua thì ngồi chửi bác à, khi cp lên 5 triệu ko chịu được thì bán nhà để all in.

lại có hàng sale kìa, tuần sau nhiều tin tích cực lại phi ngon lành