DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đăng cả tuần nay rồi, càng nói xấu DIG càng tăng ầm ầm.Giờ mong DIG về 110 mà mua tiếp vào còn khó, thì 36 chuyện hoang đường.Chán mấy bố công ty chứng khoán.Tuần sau 120x rồi 130x, không còn 110x nữa mà mua đâu

3 Likes

Cay cú càng chim lợn, càng tăng!

1 Likes

Giao lưu ở đâu vậy bác

A7 ơi. Em tính nếu lợi nhuận 10k tỷ thì EPS = 20K. Nếu P/E = 10 thì thị giá mới 200k thôi. Làm sao lên được 2tr/1 cổ hả anh. Xin a giải đáp?

em cười sặc cơm các bác ạ

2 Likes

Quỹ ETF chúng nó toàn cáo múc giá 91, mấy thằng công ty chứng khoán chơi đồ ngon quá :rofl::rofl::joy:

1 Likes

Kính chào các quý ông quý bà

Cổ đất éo ai dùng Pe. Định giá theo Rnav. Quỹ đất khủng của Dig vào chu kỳ bơm tiền này giá đất xx lần thì Dig k có đỉnh đâu

bỏ mấy con số đấy đi bạn ơi! múc mạnh xong tắt app, còn vướng vào P/E với ESP thì còn nát

1 Likes

Năm 2021 DIG nhân 5 lần lên giá 100. 2022 x5 lên 500. 2023 lại x5 lên 2.5 triệu. 2024 lại x5 lên 12.5 triệu. 2025 x2 lên 25 triệu. 2026 lại x2 lên 50 triệu/ cổ… Tất nhiên DIG sẽ có nhiều đợt chia tách để năm 2026 giá sau chia tách là 5 triệu/ 1 cổ. Ae tranh thủ mua gia tăng all in DIG và nắm giữ hết chu kỳ.

4 Likes

Buổi off nhóm lớp học vừa r của thầy bác ơi.

2 Likes

Bố đừng có nói cp bds pe 10. Thời bơm tiền lạm phát pe 50 là bt

Đồ hơi khét nên ngáo mẹ nó giá bác ạ đồ ngon nó tỉnh lắm ko viết bậy vậy đâu

2 Likes

Cty này toàn ôm HPG lỗ sặc cả nên lên dìm đây mà

Một số “đồng chí” nói rằng: muốn ngăn gói kích cầu đổ vào bđs nhưng xin thưa các đ/c nên hiểu rằng: khi nhiều gói kích cầu được bơm ra (tiền được in ra nhiều trên thị trường) thì lạm phát tăng cao nhưng đã có bđs tăng phi mã để hút nhiều chỉ số lạm phát nên mn mới thấy lạm phát tăng 5-7% chứ thực ra lạm phát ít cũng phải 2 con số trở lên. Bđs tăng 1 thì cổ bđs tăng 10. Dòng tiền thông minh sẽ lại rút ra khỏi NH và các cổ sx…vv… để múc cổ bđs trú ẩn lạm phát. Tiền của dân thì dân họ quyết định chứ ngăn sao nổi ko liên quan đến gói kích cầu. Gói kích cầu là xây dựng hạ tầng đi qua các khu đất của DIG nên DIG càng hưởng lợi nhiều hơn chứ thực ra DIG nói riêng và bđs nói chung hưởng lợi lớn từ lạm phát và tiền rẻ.

5 Likes

1 Likes

Có bác nào làm VCB check lệnh nội bộ được không nhỉ.Kiểu này tuần sau cổ BDS lại CE cả tuần

2 Likes

Ae Múc, xúc DIG nhanh còn kịp

3 Likes

Sang đội Digger tinh thần cao đấy! Chúc mừng

2 Likes