DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chào cụ! Diệt chim lợn công lớn nhờ cụ, trấn an tinh thần ae cũng một phần nhờ cụ. Hnao đi họp đại hội cổ đông, tôi xin kính cụ 10 ly.

4 Likes

dạ vâng công thì e kg dám nhận vì nó là do a e cả cụ ạ, là do a e ta đoàn kết đồng lòng thì sóng to gió lớn hay mưu hèn kế bẩn đều kg thể làm a e ta dao động, cung kính kg bằng tuân lệnh e xin nhận trước của cụ 10 ly ạ kkkk.

7 Likes

Trẻ ranh duytung2001 đang cà khịa thầy A7, ae sang chém chết cụ nó đi

3 Likes

Lúc nó 3x thì cụ đang chửi nó loạn cả lên, ngày đêm mò room DIG để chửi các Nđt DIG đấy cụ ạ:relieved::relieved::relieved:

2 Likes

2001 thì thôi để cho cháu nó tập trung cắp sách đến trường, tuổi này dỗi là cũng mệt đấy!

Trăm năm mới có 1 trận này. Ae xông lên diệt mấy con chim lợn nào !!!

Công nhận móm thật. Chứ chả có cty c khoán nào khuyên a e câm 5-10 năm cả. Cầm thế tuyền thuên nhân viên thuê chi nhánh. Mà 5-7 năm mới chốt 1 phiên. Toàn x20-x50 thì có mà ối zồ ôi.

Hôm qua lượn lờ các group thấy vài chuyên gia vẫn khuyên top cp 2022 là, TCB, TPB,HPG.VHM,.v…v.Cả ngàn ông vào ủng hộ mà thấy thương :smiley: .Nhưng con hàng đó đệp thì cần gì chuyên gia phân tích nó đẹp ntn .Ông nào ko biết j về ck cũng biết con đó sang xịn mịn :)).Cá biệt có chuyên gia còn cho rằng giá đất chưa tăng nhiều .Chỉ tăng cục bộ 1 số nơi :)))).Có ông còn quyết tâm ôm HPG đến chết:)). Tựu chung là kêu đất ảo đầu cơ.Nhưng nhờ thế mà t nhận ra là đất sẽ vẫn còn phi mút chỉ vì nó đúng là đang ở trong giai đoạn tăng lên trong nghi ngờ rồi :))).

2 Likes

Ai rồi cũng có sai lầm

1 Likes

Bọn ôm cổ bank cổ thép cách đây 2 tháng A7 cao thủ đại nhân đã vẽ đường cho hươu Nai chạy. Để hươu Nai ko rơi vào bẫy nghèo mà bọn lều báo.bọn tự doanh ck bọn chiên za vẽ ra để chúng âm thầm thoát hàng
Nay cơn sóng thần bds đã định hình vĩ mô kinh tế ủng hộ,còn chần chờ gì mà không đồng lòng khởi nghĩa
Ta thường tới bữa quên ăn ruột đau như cắt nước mắt lưng thìa.khuyên nhủ a e đã ôm Dig Ceo l14 Hdc ôm thật chặt
Chao ôi 3 cơn rung lắc a e mất hàng nghe lều báo ,bướm lợn chim lợn mà rơi rớt
Không nói nhiều sang tuần xúc lại giàu sang sẽ tự khắc tới

1 Likes

Dig giờ cổ ít đít nhiều, muốn mua nhiều éo có.

2 Likes

Tổ chức mà đã nhảy vào bốc thì cá nhân chờ dài cổ cũng chưa đến lượt

1 Likes

Trở về với chính nghĩa DIG gia hehe

1 Likes

Băm chúng ra làm trăm mảnh cho ta

Em cũng vừa sang nhượng con xế để chuyển bị binh lương kỹ càng cho xứng tầm xích bích.anh em đồng lòng dẹp yên Bank thép Kk.

Nói một cách công bằng thì cổ đông DIG có lẽ phần lớn là nđt bđs nên họ hiểu tiềm năng và gan lỳ. Số tay mơ vào dig cũng nhiều nhưng chỉ đc vài chục % là họ lại out. Bởi vậy giàu có nó có số rồi ko phải ai cũng có thể giàu mặc dù cơ hội ở ngay trước mắt

2 Likes

Thầy A7 đã nói cứ 10 năm lại chia tiền 1 lần. Lần này tiền từ túi bọn chiên da học vẹt sẽ chia lại cho ae thiên triều trong đó có hàng vạn F0 biết lắng nghe và làm theo lời A7

6 Likes

Em chịu bác luôn bài viết quá tâm huyết trận xích bích này binh lương em ít cũng quyết vững tâm đồng lòng theo bác và các ae dẹp tan nạn Bank thép lộng hành Kk.

1 Likes

2022 sẽ là năm bùng nổ của cổ đất nói chung và DIG nói riêng

Kkkk binh kg phải ít hay nhiều mà là ở cái thế bác ạ, năm xưa Hoàng đế Quang Trung chém 20 vạn quân thanh hay Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuấn đánh quân nguyên lần 3 phá tan 100 vạn quân giặc thì cả 2 ngài đều nói thế giặc dễ đánh tuy lớn mà không mạnh, quân giặc đông nhưng mà ô hợp, tướng giặc vừa đánh vừa sợ, quân mình có ít nhưng mà tinh kg nhiều nhưng đoàn kết 1 lòng, đoàn kết chính là bí quyết thành công bác ạ kkkkk

6 Likes