DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mới nhặt dép​:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Thằng nào ngồi gần cửa phải để ý không thằng đằng sau nó đẩy mẹ xuống tàu đấy, nhỡ vbij đẩy thì cố mà kéo cả nó xuống cùng nhá …KKkkk

Sau 2 ngày cuối tuần quân tào vung tiền thuê đủ các loại phương tiện để CL siêu cổ DIG nhưng nay chỉnh đéo đc các bác ạ kkk, còn nếu vác hàng ra bán số lượng lớn để ép nhỏ lẹ sợ mà lòi hàng thì khổ 1 nỗi lại sợ thành ra nhỏ lẻ đâu đéo thấy bán mà hàng vác ra dọa nhỏ lẻ lại bị ng ta cướp cmn mất hahahh :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

L14 lên 400 k rồi, đúng như tôi nói L14 nổ phát súng đầu tiên cho cổ bđs tiền triệu

sale off kìa các bác ơi

Có tiền múc không có tiền xem diễn rồi cuối phiên xanh bát ngát, đặt bán cho lắm vào rồi lại bị tỉa hết ấy mà kkk

1 Likes

Đỏ là múc

1 Likes

5 Likes

Mấy bọn chiên gia, lều báo chim lợn dìm kiểu gì thế? Rồi chủ chúng bay cho nghỉ việc hết!

7 Likes

ha ha đè cả trăm nghìn cổ à hết sạch nha kkk

kaka, khả năng nay lại xanh mượt

Đỏ không tranh thủ mua lúc tím lại tiếc

Rũ hàng T+ bớt đi cho nhẹ tàu, chiều lại tím lịm như bữa trước thôi mà.kaka. chúc a e gồng lãi thành công

hôm nay quân tào lại thua rồi → cướp thành chiếm đất thôi hỡi các ae thiên triều

DIG rung lắc rũ bớt mấy ông yếu sinh lý trộm vặt, chiều lại tím í mà. vững niềm tin, bền ý chí nhé các Diger

Nay khả năng CE, sáng áp lực vụ media chim lợn cuối tuần, truyền thông đến cỡ đó mà k dìm dc DIG thì khi tin THM ra thì thôi CE mút chỉ

lại ce :)) mệt mọi quá

Múc hết

mấy đứa ysl lại ngồi mà khóc

Bọn nó mang hàng ra kê giá đỏ để rung múc giá thấp hơn, ai dè anh em ta múc sạch; chúng lại mất hàng; Anh em đoàn kết thì CE cả tháng ạ!

1 Likes