DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kk

8 Likes

kaka sách vở lý thuyết chẳng có sách nào dạy phân tích tương lai cả, họ học vẹt nên chỉ biết phân tích quá khứ mà không biết rằng tương lai mới là cái quyết định giá cp.

ngày sửa ngày xưa khi thông tin còn chưa nhiều và chưa dễ dàng tìm kiếm như bây giờ thì có thể phân tích cái quá khứ và hiện tại là dùng được. Nhưng giờ thông tin nó đầy ra và rất dễ có thì lại phải như a7 phân tích tương lai chính xác mới ăn thua.

1 Likes

Hồi bé chơi trò chốn tìm thế mà hay, có tư duy áp dụng cho thời @. Thằng nào chốn, ẩn càng nhanh, càng kỹ sẽ là những thằng CHẾN THẮNG … Cả lũ cùng đi trú ẩn nào

TÓM LẠI LÀ
GIÁ HỢP LÝ LÀ 36 NGÀN
HAY LÀ 3 TRIỆU 6 TRĂM NGÀN
68K CÒN BỊ CHỬI VUỐT MẶT KO KỊP MÀ DÁM VIẾT BẬY
Bố LÁO THẬT
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

113 Likes

kaka chủ tịch chất quá

1 Likes

Lời chủ tịch như một sự khẳng định, cam kết với cổ đông, múc xúc và hold là giàu mãi mãi cùng DIG

4 Likes

Chuẩn rồi bác. Brokers mang tiếng đi học toàn khuyến nghị mua mua bán bán → Chính như thế mới là đi ngược lại với “đầu tư”. Nhưng Broker còn đỡ hơn Chiên Za lại đi kêu người ta là “Đầu Cơ”, trong khi toàn phân tích mớ giấy quá khứ rồi khuyến nghị Bank, Thép, Phân Đạm v.v

1 Likes

Khâu mõm bọn phát ngôn ngu vào bác CT nhỉ😆

1 Likes

Lúc giá 117k mà phân tích ra 36k thì đến chịu tụi nó.

1 Likes

kê 125 to đấy :))

Hôm nay chủ tịch động viên anh em sớm, chuẩn bị nhìn trần nhà nữa rồi à

Ce luôn cho tụi nó lại ngồi phân tích… vò đầu bứt tai ko hiểu tại sao :slight_smile:

CE thì chim lợn VDS cắn lưỡi vì uất

đúng là bọn nó kg còn có tí liêm sỉ nào cụ CT ạ

7 Likes

Công nhận A7 thật vô đối, mình đọc sách A7 thay đổi tư duy luôn, bỏ hết bct vào xúc cổ đất hưởng lợi luôn. Bây giờ hàng ngày vẫn nghiền ngẫm tư duy của A7.

em mơi tham gia ck, các bác cho hỏi nếu trần trong buổi sáng, thì buổi chiểu cp có đc mở tiếp 7% biên đo ko ạ :slight_smile:

Đi tàu cao tốc à các bác ơi CEEEEEEEE

Quĩ nó ngu lắm bác xúc giá 91 để ông rồng việt định giá 36. 1 cái tát lẹch mặt ck rồng việt

1 Likes

Chủ tịch quá chất :laughing:

2 Likes

Mở thế có mà chết :woozy_face:

1 Likes