DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm nay đã được dự báo từ cuối tuần là một phiên chỉnh của thị trường chung nhất là cổ rác. Cầm Dig thì cứ yên tâm chỉnh rồi lại phi

Chim chuẩn bị xuất hiện

1 Likes

Tối a e ăn cơm sớm lên sớm để đập CL nhé kkk

6 Likes

Diệt cl nào ae

image
Thật buồn cho nền chưng khoán Việt Nam khi đội lái lại chính là các công ty chứng khoán
khi dòng tiền đổ vào bđs thì họ ko cho nhà đầu tư đẩy lệnh lên mà lại đổ lỗi cho hose ko nhận lệnh
ở đây có đấu hiệu chơi bẩn

6 Likes

Phiên hôm nay dị quá, có cao nhân nào giải thích giúp em ATC hôm nay là như thế nào không ạ?

1 Likes

Cái trò này khác gì 2 phiên sàn về 65 rồi 60 đâu anh
Ai mới vào vùng giá 9x, 10x không khéo mai rung rụng hết cho mà xem :joy:

2 Likes

check

mai múc tiếp, tiền vay bank sẵn trong két rồi :))

Trò mèo thôi bác, có khi VDSC nay nó mua DIG vào đó, hồi Dig 6x nó cũng làm vài cú, ae nào cầm DIG ngắn hạn thấy biến là té thôi, ae cầm dài hạn DIG ko cần phải quan tâm nhiều, còn tiền ốp DIG thêm

Mai bán nhà mua dig ! Chắc chắn có cơm ăn ! Mấy thằng lái lợn gà! Cái trò vớ vẩn :rofl::rofl:

1 Likes

Bọn đó là đủ chiêu trò, tung tin media các kiểu để dụ dỗ Ndt nhưng ko dc dòng tiền vẫn đổ vào BĐS, đành làm trò mèo trong phiên, cuối phiên đạp ATC để đạp thôi

Trò này chắc lâu lâu nó mới dám làm chứ bác nhỉ ??

1 Likes

Tháng trước làm 1 phát rồi

1 Likes

Mía nó! Lái đạp muốn bịnh luôn.

Cũng làm trò dc 1, 2 lần thôi, rồi đâu lại vào đó cả cổ thiên thời cản thế nào dc, nó lại phi ác hơn nữa, kkkk

1 Likes

Tính đủ các nước biết là hnay là phiên quan trọng tôi vẫn chắc 100% là bds tăng trần. Ai ngờ vẫn ko thể đoán ra cái trò rút phích của bọn ubck. Quá lãi r ko quan trọng giảm vài % nhưng tôi rất xót xa cho ae nào hnay mua dig bị cắn trộm. Ae cầm chắc cổ phiếu. Sẵn sàng khí giới cướp lại cổ đất phiên ngày mai giải cứu các ae hnay kẹt hàng nhé.

15 Likes

Gần hết giờ ông sếp bao rút phích đi chú, thế là em rút.

Lên thì chỉnh bình thường mà các bác. Cho bọn chim lợn gáy tí, ăn tết xong phi mạnh nhé các bác

các bác Tổ diệt CL cố lên! Dig cố lên

1 Likes