DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cụ cứng đấy. Liều ăn nhiều, đỏ ăn tất.

1 Likes

Bank; thép thì toang rồi; còn dòng bđs thì qua ngày hôm qua nđt đã hiểu hệ sinh thái FLC thế nào; sẽ nhận ra cổ đất nhà A7 mới giá trị như thế nào cả về giá trị doanh nghiệp; uy tín bán lãnh đạo và cổ đông đầu tư thực sự

2 Likes

Ae chuẩn bị đạn dược nay múc tiếp nhé, DIG dưới 120 cứ thoải mái đi.

1 Likes

Sáng nay Bản tin Tài chính của VTV1 có thông tin là nguồn cung BĐS đô thị vùng ven đang cực kỳ khan hiếm, có khi chỉ còn 200 căn. Thiên thời đã tới!!!

2 Likes

Ha ha anh em xúc thôi chứ còn chần chờ gì nữa, năm nay DIG lại bán hàng đắt như tôm tươi kkk

1 Likes

Hữu xạ tự nhiên hương, đường dài mới biết ngựa hay. Là gái đẹp thì có dấu trong rừng sâu cũng có người đến rước về.

Tôi vừa nộp tiền vào TK VNdirect để xúc tiếp mà check sức mua vẫn chưa thấy tiền về, shjt thật

1 Likes

Nạp bt mà cụ e vừa chuyển tăng sức mua liền

1 Likes

dự qua 2xx trước tết, càng đạp dòng tiền càng về đúng chỗ, cơn điên vẫn chưa bắt đầu đâu.

Mỗi người nhốt một ít, nhốt cho cạn thì chả có lý do gì mà không phi mạnh anh em ơi!

1 Likes

Dưới 120 là 1 món quà , múc cất lực đi , chứ đợt đến chia cổ tức 20% . Các bác ăn đủ, bác nào nghiên cứu quả lãi kép thì biết rồi đấy

image
Vẫn là #DIG cản thế đéo nào được thiên thời

1 Likes

Lãnh đạo xấu tính thì mình để cho họ tự mua tự bán - ae ko mua xem bạn ấy chơi với ai! Sớm muộn lại thành Cty TNHH một thành viên thôi mà!
Sự tỉnh táo của ae rất quan trọng, ko để họ khuấy nước đục thả câu!

Cụ múc chất lừ, vững vàng tự tin động viên đồng hành cùng DIGGER trong chặng đường dài nhiều chông gai nhưng cũng hết sức vẻ vang giàu sang phía trước nhé!

có bác nào thấy chuyện này bao h chưa :joy::joy: như oánh trận ý nhỉ

3 Likes

Quan tâm mấy tin rác này làm gì em gái, mệt người

1 Likes

h ![image|540x500]hi

6 Likes

Tự doanh đang muốn lái dòng tiền vào bank thép vì nó kẹp nhiều. Như vậy là thao túng thị trường rồi. Ae kê sẵn lệnh mua sàn và đỏ để tránh bị đánh úp atc và cũng để cướp hàng giá rẻ nhé.

1 Likes

hô lắm thì lại bảo lùa gà , ko hô nó lại bảo núp, không biết đâu mà lần dc, hihi

1 Likes

Hôm trước chim lợn; hôm qua gom xong thì hôm nay phải khen để đẩy giá chứ. Thiên thời cãi thế đéo nào được. Kkkk