DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG DIG anh em hôm nay lấy lại những gì đã mất hôm qua khà khà… mấy thằng ngu bán đê

Phải xem nó có liên quan đến các dự án của DIG hay ko, cứ có tin là xoắn thì chịu

vâng bác đm chúng nó cứ viết lung ta lung tung rồi CL lên đây sợ đéo có ai đọc hộ bọn nó vậy bác nhỉ kkk

1 Likes

DIC đồng tiến mã nó là DID, chả liên quan gì đến DIG nhà mình cả

2 Likes

lên thì ngồi im đọc linh tinh làm cái gì bỏ đi

Đúng vậy mà ông này ko bt gì cứ đưa tin mà đưa tin lên mấy lần,loại này chim lợn

1 Likes

Hum qua tính ăn hàng của mình, mà mình tỉnh lắm mình ko cho ăn 1 cổ nào kaka.

L14 của A7 cứ phải gọi là khét lèn lẹt :))

BÊN TRONG VĂN PHÒNG TRỤ SỞ MỚI CỦA DIG CẠNH KHÁCH SẠN PULL MAN VŨNG TÀU ĐƯỜNG THI SÁCH

• Room họp

Em không biết thế này có đủ đẳng cấp cho DN BĐS top 3 VN chưa? bà con cho em xin cảm nhận nhé! ^^

39 Likes

Cổ đông DIG giờ toàn võ công thượng thừa, toàn các bậc tinh anh của xã hội nắm giữ , DIG là kim cương :gem:

2 Likes

Dic-đồng tiến là DID nhé còn đây là DIG

đẹp quá nàng ơi, rất cảm ơn bạn vì luôn có những bức ảnh độc đẹp và xúc động như thế này

1 Likes

image
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến

21 Likes

Mấy con Chim Lợn hôm qua vào ủn DIG nay CE đâu rồi nhỉ. Cảm ơn phát :star_struck::star_struck::star_struck:

xúc mạnh thôi a e mai làm gì còn giá dưới 120 mà xúc nữa kkk

4 Likes

Ko nhanh chúng nó cướp hết

3 Likes

đây mơi là DIC -đồng tiến m

kg nhanh đến lúc vol còn mấy chục khìn 1 ngày thì lại hỏi có mua đc kg bác nhỉ kkkk

5 Likes

Ngày trước lịch sử đã ghi nhận SJS trần cả năm xếp hàng đua lệnh cả tháng ko khớp, trâu chậm chỉ uống nước đục thôi. Mua giá nào cũng rẻ

7 Likes

Ae DIGGER múc mạnh tay nhà cướp lại hàng mấy ông T+ thích đu đưa. Ae xây DIG thành L14 thứ hai cổ đông thời điểm này chỉ mua, không có khái niệm bán.

6 Likes