DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thầy bơm oxy nhiều lắm rồi, anh em cổ đông bây giờ đồng lòng vì DIG quá ngon, phải cứng lên thì mới đồng lòng đi xa được mà không cần thầy bơm oxy

4 Likes

Lúc đấy lại cướp bác nhỉ

Chạy còn xa tít :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đọc báo mua cổ à ??? Đỉnh cao đấy😀

1 Likes

sau cú chơi bẩn hôm qua, sợ rằng chủ tịch cho trần đến tết. kkk

5 Likes

hahaha cụ nói hay lắm cướp cổ đừng cướp tiền kkkkkk

2 Likes

quá chuẩn bác ơi được làm học trò của Đế Sư A7 lại đc đồng hành cùng các sư huynh sư tỷ sư đệ sư muội tuyệt vời như này đúng là đời e đc thỏa chí làm trai thỏa sức tung hoành bác ạ, trận này đánh thật sự rất thống khoái 1 đời kkkkk

1 Likes

Thầy dắt qua đoạn nguy hiểm 3x 4x 5x 6x, đến đây thì cưỡi sóng cưỡi gió rồi
Sắp trần roài

1 Likes

bao giờ a e theo Thầy A7 lấy đc đủ bộ chân kinh pháp bảo thì lúc đó a e mới đc thỏa mãn bác ạ kkk, chứ bây giờ còn thở là còn chiến đấu còn phải gồng lãi tiếp :rofl: :rofl:

1 Likes

Giá khu Long Tân của DIG đến 200-300tr/m2 của là khả thi nha ae.

Chiều nay QH thông qua gói kích thích kinh tế rồi ae nhé. Chiều qua là biểu hiện của việc CE.

1 Likes

Nhà em xin phép xúc 1 tỏi cho happy ạ

2 Likes

Chuyên za Thái Dúi nhận định thế này khổ f0 vãi. Phán xét THM ko đủ tiền để nộp đất thủ thiêm nữa.

Ae bây giờ hô hào vậy sau đủ số lượng rồi ai muốn mua ae phải tổ chức thi kiểu Dig got talent trải qua 77 49 vòng kiểm tra về năng lực, trình độ, nhận thức về doanh nghiệp thì mới cho làm cổ đông cụ ak. Kkk

4 Likes

tuyệt vời cụ nhé 1 tỏi bây giờ trc tết sẽ là 2 tỏi của cụ rồi kkk

2 Likes

con vẹt thái .kk,nó cứ kêu là cổ đất bay.lạ thật

1 Likes

kkkk lúc đó e xin bầu cụ làm trưởng ban giám khảo cụ ạ kkkkkkkk

yên tâm và chúc mừng có chiếc vé giàu sang nhé

2 Likes

bác ở SG?

1 Likes