DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nhà e ba đời F0 đều theo thầy A7 gồng cổ DIG CEO cứng hết cả cổ cả tay bác ạ kkkkk

1 Likes

e hẹn gặp cụ tại mốc 200k trước tết Nhâm Dần nhé kkkkk

2 Likes

Ae theo cụ lên giết bọn quân Tào.Hôm qua chúng dùng mưu hèn kế bẩn đánh úp phiên atc. Nay ae thay trời hành đạo giết bọn chúng. Để chúng ôm đống bank thép gào thét van xin vì đang từng ngày bị cắt tiết. Ae theo cụ xông lên… Oánh cho chúng tan thành mây khói kkkkk

4 Likes

Mục tiêu vẫn như cũ DIG 200k trước tết !!!

3 Likes

Nhất trí cả 2 tay với bác. Bữa nào ae cafe ạ?

1 Likes

Mã con này là DID nhé bác, ko lquan

Mày vẫn nhai chưa xong đống shit này à? Nhai từ tuần trước tới tuần này, qua tuần sau, qua tháng sau, qua năm sau. Nhai shit tiếp đi cu

Cụ sướng thật. Cha con đồng lòng thế này sợ gì kẻ địch. Tôi nói đến chứng khoán bố mẹ tôi bảo bao nhiêu nhà phá sản vì chơi ck rồi. Nhưng đâu biết trong tay tôi có kim bài miễn tử DIG. Đành ngậm ngùi giấu diếm cắm sổ đỏ chơi tất tay ván này vậy !!!

5 Likes

Lệnh thiên triều ko trống lại được đâu bác.

Ko những ông già mà bà già tôi cũng oánh nữa cụ ak. Nav x2 đến nơi rồi suốt ngày bám với con dâu đi xem vay von trên shop pi ríu ra ríu rít phát mệt.

7 Likes

Ôk cụ nhé.

1 Likes

Thầy A7 nói rất đúng: yếu tố lãnh đạo rất quan trọng

3 Likes

BINH SĨ BA QUÂN CÙNG MỘT CHÍ
GIẾT KẺ NGHI NGỜ CƯỚP GIÀU SANG
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

121 Likes

Dig bao dung kết nạp tất các cổ đông không phân biệt lứa tuổi đi làm hưu trí chúc mừng bác

1 Likes

Chieu lai CE roi

2 Likes

Chúc mừng cụ nhé . Tuyệt vời đấy

Cướp bằng được để gặp cụ tại Vũng Tàu

1 Likes

Cả nước mong nó vào lò mà có làm gì đc nó đâu. Xh thối nát hết rồi.

Điều tra từ đám hose, ubck là ra hết. Kiểu gì tụi nó cũng ngập mồm phân của thằng còi ị cho.

Ngựa xích thố ta phi vạn dặm
Há chi sợ không có được giàu sang

1 Likes

Cổ đông ngày càng chất lượng rồi ạ. Đồng tâm hiệp lực cùng tập đoàn vươn đến ngôi vị Quán quân bất động sản Việt Nam

8 Likes