DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bà con share những thông tin đính chính này mạnh mẻ giúp em. Không thể để bọn tạo lập làm gì thì làm được!
Hôm đầu tiên thì giở trò chim lợn Media
Hôm qua thì rút phích cướp hàng
Hôm nay tung tin đểu THM bỏ cọc
Thật không thể chấp nhận được!

3 Likes

Điều đó ai cũng rõ mà. Tôi chỉ rep lại ông ở trên hỏi thôi

Kệ mẹ bọn thần kinh đi các cụ. THM hay bố THM thì cũng đéo cản được thiên thời. Bán chán lại đua. Nhà tôi full DIG và CEO.

1 Likes

Tin đểuah

VĂN BẢN TÂN HOÀNG MINH BỎ CỌC VẪN LÀ DẤU HỎI. Tân hoàng Minh CHỈ LÀ MÓN BÀO NGƯ TRONG THỰC ĐƠN CỔ ĐẤT. CÓ CŨNG ĐƯỢC KO CÓ CŨNG CHẲNG SAO BƠM TIỀN LÀ ĐẤT CỦA CỤ TĂNG HẾT !!!

3 Likes

AE nào vào cái group fb này chửi chết con mẹ con lợn ngu này giúp mình phát vì nó dùng chart định giá cổ bđs hộ mình phát, bất lực với con lợn này rồi :))

2 Likes

Chắc ảnh hưởng đôi chút, cũng mong giảm để có cơ hội gia tăng :rofl::rofl::rofl:

Dấu giáp lai có vấn đề .Tôi đố ông nào tìm thấy 1 cái văn bản dấu giáp lai thiêu tờ ở giữa đó. học lại cơ bản về cách đóng dấu giáp lai, nói chung chim lợn này non và chưa mọc lông =))

1 Likes

Khả năng là thật nhưng kệ bạn nhé. Đây là cái tát của THM vào mặt bộ trưởng bộ tài chính khi nói THM đấu giá cao làm nhiễu loạn thị trường, thẳng chả phát ngôn quá ngu nên khắp nơi nó chửi đấy. Còn trang không có dấu là do in 2 mặt thôi.

3 Likes

Web của tân hoàng minh cũng ko vào đc r

Đồng ý bác, chửi liền đây.

Nếu vụ THM bỏ cọc là thật thì cá nhân tôi nghĩ: do THM bị ông Bộ trưởng doạ điều tra nguồn tiền nộp mua đất nên sợ rút lui chứ kỳ thực họ rất muốn mua lô đất này. DN nào làm ăn chẳng này nọ, giờ vì mua lô đất mà bị điều tra nguồn tiền thì mệt lắm, nhiều hệ luỵ. Chứ đất Thủ Thiêm giá vẫn rất cao vì người trả giá cao thứ 2 cũng có kém THM mấy đâu. Theo quy định người trả giá cao thứ 2 sẽ trúng thầu. Nhưng tôi nghĩ DN nếu cứ bị điều tra nguồn tiền nộp mua đất thì chả DN nào dám mua đâu.

2 Likes

quá Bịp

THM bỏ cũng được mà múc thủ thiêm cũng được ------ bỏ cộc thì các siêu cổ phiếu giảm 5-10% rồi lại đâu vào đấy !!! còn THM múc thì các siêu cổ phiếu tăng 100-200% !!!

1 Likes

Bỏ hay ko bỏ có gì quan trọng. Bỏ thì nhà nước bị thiệt đôi đường, tiền ngoài xã hội ko thiếu. Khi dư tiền đất khan hiếm thì xu hướng vẫn cứ tăng. THM chỉ tác động ngắn hạn dù là có bỏ hay ko bỏ nhé.

Các bố cứ lo toàn những thứ buồn cười, mai lại tím tiếp các bố lại quên xừ THM ấy mà haiza

1 Likes

Ae hãy xem xét nhé. Thứ 1: Nếu muốn bỏ cọc mà phải gửi tâm thư lên TBT, CT, và TT làm gì, THM thực chất sẵn sàng mua dc các lô đất đó và phút cuối phải thực sự bỏ cọc về sức ép chính trị hay chăng. Nếu vậy ko thể chống dc ở xh mình ae nhé. Thứ 2, nếu ae nào mua DIG và cổ BĐS nói chung vì cuộc đấu giá này là chính chứ ko phải vì nội tại công ty và thiên thời đang phơi bày mình nghĩ mai sẽ bán. Còn ae nào mua DIG từ trước khi có vụ đấu giá này thì ko bị ảnh hưởng gì, vẫn sẽ hold DIG thật chặt nhé. Đa phần ae mua DIG nắm đến giờ đều mua trc khi có vụ đấu giá nhé và chúng ta chờ gói kt đầu tư công của CP thì nay đã thành hiện thực, ta nên vui mừng, kkk

7 Likes

TIN GIẢ AE NHÉ. Bọn CAFEF ĐÃ XOÁ BÀI RỒI. CHÚNG DÙNG MỌI THỦ ĐOẠN ĐỂ CƯỚP CỔ ĐẤT CỦA AE. ■■■ THẬT

Hay lắm :clap: :clap: